• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

20/11 tuyển 1 học trò theo nghiệp mmo

cho em theo xách dép với :D:D:D

@TongHaoNhi: Nhận mình dc ko , mình sắp ra trường ,nhà ở gần truong dh SPKT nè :D

hì, cũng muốn chen chân vào giới mmo xem sao? căn bản muốn kiếm thêm ít kinh nghiệm cho ngành mình đang theo vs kiếm ít thu nhập nữa . :) . nếu bạn có thể thì cho mình cơ hội thử sức nhé ;) .
p/s: mình ở hà nội. nếu bạn cần địa điểm ăn chơi gì đẹp ở khu tây hồ thì cứ bảo nhé .
:v. với lại mình có phương tiện nên bạn cần đi đâu mình sẵn sàng giúp. gọi là quà ban đầu . :)

Mình ko tuyển mem online nhé bác bạn, ai thực sự có ý định thì pm inbox mình sẽ reply hết.

Mình ko tuyển mem online nhé bác bạn, ai thực sự có ý định thì pm inbox mình sẽ reply hết.
Cho e theo 1 vé a ơi. đầy đủ điều kiện. đặc biệt đang đói nên yêu cầu nào cũng đáp ứng.chỉ cần có việc làm ra money.thank a nhiều

gái kìa hô hô :D cho em tới chơi dc k? k cần học j đâu :D

mình cũng ở quận 9..Khi nào rãnh qua cafe nhé

Ê có gái kìa, ngon lành rồi! Bữa nào ghé chơi được ko thớt êy! Tiện thể ngắm hàng nếu ngon xúc luôn.

tiếc nhỉ. ở HN là tới bái sư rồi:D

Cơ hội ngon nhỉ. Mỗi tội đang đi học không thể theo được :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,027
Latest member
Hinnoe
Back
Top Bottom