Ask 2 kênh chơi cùng 1 chủ đề trong GA được không nhỉ

cubin6789

Senior
Reactions
84
MR
0.000
anh em cho mình hỏi.mình có 2 kênh content tự làm .2 kênh mình chơi chung 1 chủ để có được không nhỉ.tất nhiên nội dung video khác nhau.mình đang phân vẫn không biết để cả 2 kênh trong GA luôn hay là nên cho 1 kênh vào Net.mỗi kênh của mình đều được hơn 3k Sub.anh em chiến lâu lăm tư vấn cho mình với.thank anh em

thoải mái bạn, trước mình chơi reup 5 kênh cùng một chủ đề mà có sao đâu, chỉ sợ bọn GATO report thôi, content thì cứ làm mạnh

thoải mái bạn, trước mình chơi reup 5 kênh cùng một chủ đề mà có sao đâu, chỉ sợ bọn GATO report thôi, content thì cứ làm mạnh
vậy e cứ chơi 2 kênh trong 1 GA cho lành.vì dù sao content tự làm chẳng sợ GAto report.thank bác nhé

vậy e cứ chơi 2 kênh trong 1 GA cho lành.vì dù sao content tự làm chẳng sợ GAto report.thank bác nhé
cho dù content thì vẫn bị report bình thường nha bạn.do bọn gato khốn nạn nó cố tình.nhưng tỉ lệ chết kênh sẽ thấp và cơ hội bạn kháng cáo cũng cao.reup hay content gì cũng chết nhưng content thì lâu chết hơn kaka

cho dù content thì vẫn bị report bình thường nha bạn.do bọn gato khốn nạn nó cố tình.nhưng tỉ lệ chết kênh sẽ thấp và cơ hội bạn kháng cáo cũng cao.reup hay content gì cũng chết nhưng content thì lâu chết hơn kaka
content hay reup gì cũng chết mà chơi thì cứ chơi khi nào chết hẵng hay :D

Announcements

Forum statistics

Threads
419,356
171,411
Latest member
DustinNguyen1
Back
Top Bottom