Help 2 cái số này là số gì?

Reactions
479
MR
0.000

Mong cac bac giup em với ,thank

Đây chính là nguyên nhân mình muốn hỏi,rất là khó hiểu,mình đã tìm hiểu và search google nhưng vẫn không biêt vì sao nên mới mở cái topic này,vậy mà anh em cứ chem mình te tua

rõ ràng mình mua vào nhỏ hơn so với số tiền bán ra mà vẫn lỗ

Attachments

16.6 KB · Views: 77
    20.4 KB · Views: 48
Last edited by a moderator:
hix bó tay :|, bạn ráng lên google search căn bản forex dùm chứ những thứ này rất căn bản cậu à. Giá bid/ask <- lên search đúng cái này sẽ có câu trả lời hix

Bác cho em hỏi

em thấy trong cái MT4

co 2 con số :

2 cái số đó nó biểu hiện cái gì hả bác?

Cho Max hỏi luôn 2 ngọn núi màu xanh đỏ bên cạnh với lại
Cái cây xanh cây trắng trên cái nền đen đen là gì luôn với

Max

Bạn nên đọc qua tài liệu căn bản về forex đã bạn ah, tài liệu thì bạn lên google search nhé, từ khóa: "Căn bản forex" hoặc bạn vô link này đọc cho nhanh http://www.maxi-forex.com/hoc-forex/forex-can-ban/
Cám ơn bạn nha , nãy giờ cứ tưởng bạn kia đang post về ngành y học của bạn ấy , bó tay tưởng máy đo nhịp tim nữa

Max

mình chả biết gì cái này
up lên cho pro vào giúp chủ thớt

Các bác chém người ta ghê thế......
Mình nghĩ cái đó cần gì phải biết, quan trọng là 2 nút buy sell ( nói thiệt là mình cũng ko biết nó là cài gì nữa :( )

Nếu cứ thắc mắc cái gì là lập topic hỏi luôn như thế này thì chắc mình đã mở được mấy chục ngàn cái topic ở 4 room này rồi nhỉ.

Mod Quang gà đi đâu ???

Nếu cứ thắc mắc cái gì là lập topic hỏi luôn như thế này thì chắc mình đã mở được mấy chục ngàn cái topic ở 4 room này rồi nhỉ.
k hieu thi phai hoi,sao cau ki vay? forum la noi thao luon co ma,cha nhe khong cho dat cau hoi ah,neu cái gì google cũng có thì cần chi đi học để làm gì

---------- Post added at 12:43 PM ---------- Previous post was at 12:42 PM ----------

Mod Quang gà đi đâu ???
minh khong lam gi trai voi luat FORUM dau ma loi MOD vao day ,haizzzzzzz,thick thi ban bao MOD vao day ma kiem tra xem minh co lam trai dieu gi khi mo Topic không,ba mat 1 loi luon,xem ai Dung ai Sai

Last edited by a moderator:
k hieu thi phai hoi,sao cau ki vay? forum la noi thao luon co ma,cha nhe khong cho dat cau hoi ah

---------- Post added at 12:43 PM ---------- Previous post was at 12:42 PM ----------

minh khong lam gi trai voi luat FORUM dau ma loi MOD vao day ,haizzzzzzz,thick thi ban bao MOD vao day ma kiem tra xem minh co lam trai dieu gi khi mo Topic không

ý bạn ấy là kiu mod hướng dẫn bạn đấy, k có ý gì đâu ^.^. cứ pm yh riêng cho mod

em choi demo ma bac co choi that dau

Demo hay thật thì cũng vậy thôi bạn ạh
Cái này nó là lý thuyết và thực hành. Giống như bạn học toán ấy. Bạn phải biết phép cộng nghĩa là gì thì mới cộng 2 số được.
Forex có rất nhiều định nghĩa và lý thuyết, tuy là không dùng để làm gì nhưng mà phải biết, phải hiểu được nó

Demo hay thật thì cũng vậy thôi bạn ạh
Cái này nó là lý thuyết và thực hành. Giống như bạn học toán ấy. Bạn phải biết phép cộng nghĩa là gì thì mới cộng 2 số được.
Forex có rất nhiều định nghĩa và lý thuyết, tuy là không dùng để làm gì nhưng mà phải biết, phải hiểu được nó

Đây chính là nguyên nhân mình muốn hỏi,rất là khó hiểu,mình đã tìm hiểu và search google nhưng vẫn không biêt vì sao nên mới mở cái topic này,vậy mà anh em cứ chem mình te tua
(EUR/USD)

rõ ràng mình mua vào nhỏ hơn so với số tiền bán ra mà vẫn lỗ

mong anh giup cho ,suot 2 ngay roi ma van k biet vi sao

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,769
170,860
Latest member
tuna6789
Back