• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.
  • Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy 1m zippcoin - Rate 3k - VCB, Sell chịu phí

Status
Not open for further replies.
Up cho chủ topic. Mà mình ko hiểu thiếu gì coin ôm mà đi ôm cái coin nhảm nhí này nhỉ:(
Danh sách coin đang gd nhiều: https://www.coingecko.com/en
Viêc gì cũng có lý do của nó mà. Những coin khác ổn đinh rồi, viêc ôm ít rủi ro.. đồng nghĩa với ít lợi nhuận. Còn Coin này thì nguợc lại.

Up cho chủ topic. Mà mình ko hiểu thiếu gì coin ôm mà đi ôm cái coin nhảm nhí này nhỉ:(
Danh sách coin đang gd nhiều: https://www.coingecko.com/en
à ! Mua cho anh em còn có $ uống nước. ai cũng như bác thì anh em chết đói à !

Còn nó ko dùng được thì coi như đánh con LO :D:D:D

Hi mấy bác cao thâm quá, liều ăn nhiều. Mình hiểu rồi:D

Bác thì biết gì? Bác vô đó coi mua đc 2k ko? nó có đâu mà bán ! :mad::mad::mad:
Quá chuẩn luôn, mình pm yahoo không thấy reply quote 2 lần không thèm trả lời lại bảo sao mà mua được :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,936
171,009
Latest member
twicscy
Back
Top Bottom