• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

SCAM 1k$ paypal addmail, mmo4me: htmlprocode, yahoo: nguyenvietminh69

HuynhYenNhi

Junior
Reactions
77
MR
0.175
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
Hiện tại mình đã được cung cấp 1 số thôn tin gồm ảnh và các link lừa đảo khác trên diễn đàn của scammer, chỉ cần thêm ip từ mod, hoặc bác nào đã gd paypal với nó lúc trưa tầm 1-2h thì sẽ truy ra nó nhanh thôi. Tên paypal nó là Phan Long, để sáng mai em qua công an nhờ giải quyết vụ này, chả thà mất tiền đỡ ấm ức.

quangnam52335

Hero
Verified
Reactions
2,123
MR
5.085
Follow me on Facebook
rút kinh nghiệm đi, lần sau bán add mail thì đừng cho ai teamview, muốn xem nguồn thì cậu chụp cái thư nhận tiền từ pp cho họ xem là dc mà.

theboyztran

Senior
Reactions
162
MR
0.000
đăng nhập trước rồi mới cho nó view hay là cho nó view trước rồi đăng nhập

superturtle

Junior
Reactions
64
MR
0.009
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Đầu tiên mình login vào email nhé, sau đó teamview cho nó xem nguồn
Chỉ sợ thằng này hack đc côokie qua teamview, và nó lấy đc toàn bộ thông tin của trình duyệt
Hoặc bằng 1 cách nào đó nó lấy đc cái link confirm
Anh em cố gắng truy tìm thằng chó này em với.
Chắc nó chụp screenshot từ máy nó rồi gõ lại

đăng nhập trước rồi mới cho nó view hay là cho nó view trước rồi đăng nhập
Dĩ nhiên mình đăng nhập xong xuôi rồi mới cho nó view, mà rõ ràng bằng cách j đó thì nó đã add tiền vào thành công, vì em có post 2 hình nó đã đưa lên diễn đàn rồi. Còn chụp screen thì ko đc đâu bạn à, vì mình cố tình rê con chuột ra khỏi link confirm, cùng lắm nó chỉ lấy dc email. Nhưng số tiền đã vào tài khoản của nó. Ai là mod khu vưc report scam giúp em lấy ip nó với. Chỉ cần công an vào cuộc thì paypal sẽ phải hỗ trợ, nhất định sẽ truy ra đích danh tài khoản paypal nó đang add mail của em thôi. Ảnh thì em cũng có của nó rồi, vụ này cho nó bóc lịch cho nhớ 20tr chứ đâu phải ít.

jack1993

Banned
Reactions
308
MR
0.000
Chat with me via Skype
thật sự mình ko còn hứng thứ với mấy vụ này nữa nhưng có 1 cách cho bác mình chắc sẽ lấy lại đc $
Đầu tiên bạn nhờ mod check IP của nó trước nhé nếu IP của nó là VN, bạn báo CA, " tuy rằng giờ mình ếu tin thằng ML nào báo CA nữa cả vì mấy bố kia toàn to mồm chứ chả bố nào làm đến cùng toàn nhận RF xong rút giấy " nếu IP nó là VN bạn báo nó là hack hay cái gì gì đó qua tết nó sẽ chạy ko khỏi mình chắc chắn giờ mấy vụ onl thế này bọn CA nó thích lắm :)
nó mà làm được thế thì ngán gì mấy zụ đó chứ

Dĩ nhiên mình đăng nhập xong xuôi rồi mới cho nó view, mà rõ ràng bằng cách j đó thì nó đã add tiền vào thành công, vì em có post 2 hình nó đã đưa lên diễn đàn rồi. Còn chụp screen thì ko đc đâu bạn à, vì mình cố tình rê con chuột ra khỏi link confirm, cùng lắm nó chỉ lấy dc email. Nhưng số tiền đã vào tài khoản của nó. Ai là mod khu vưc report scam giúp em lấy ip nó với. Chỉ cần công an vào cuộc thì paypal sẽ phải hỗ trợ, nhất định sẽ truy ra đích danh tài khoản paypal nó đang add mail của em thôi. Ảnh thì em cũng có của nó rồi, vụ này cho nó bóc lịch cho nhớ 20tr chứ đâu phải ít.
Cậu rê chuột ra thì nó vẫn thấy link chứ, bấm printscreen là xong lưu lại dc mà

Cậu rê chuột ra thì nó vẫn thấy link chứ, bấm printscreen là xong lưu lại dc mà
Quan trọng là cái link claim, nếu con chuột ko nằm vị trí đó thì sao mà nó chụp đc hả cậu. Mà vấn đề ở đây là nó đã hack đc tiền rồi. Bây giờ chỉ tìm cách tìm ra nó thôi, mình nghĩ sẽ nhanh tìm ra nó thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week