SCAM 1k$ paypal addmail, mmo4me: htmlprocode, yahoo: nguyenvietminh69

HuynhYenNhi

Junior
Reactions
76
MR
0.137
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Mình có rao bán 1k$ paypal add mail nguồn offer, nó pm mình và kêu giao dịch qua trung gian Webkiemtien24h
Trước khi gd nó đòi mình teamview, vì mình nghĩ teamview nó cũng chẳng làm j đc, tuy nhiên sau khi teamview thì nó đã hack đc và add vào tài khoản paypal của nó
đây là link nó rao bán https://mmo4me.com/threads/960-pp-vn-rate-18-vcb-eab.229127/
và đây là link nó khoe hàng https://mmo4me.com/threads/appflood-net-pay-tuan.228927/

Mình đính kèm hình sợ nó sẽ xóa bài bên kia

Đây là số tiền mình nhận đc từ network

Bác Webkiemtien24h có thể vào xác nhận dùm em với nhé
YH em: [email protected]
Pro nào biết thông tin về thằng scam này thì giúp em với nhé
Cuối năm coi như xui vì ko có kinh nghiệm sell paypal add mail. Bạn nào có bán thì phải cẩn thận, và không hiểu sao mình dùng teamview của chính mình và nó chỉ teamview xem nguồn mà nó có thể lấy đc số tiền của mình.

gọi PP ngay để còn lấy lại...chứ nó mà chuyển đi bài bận nữa là kêu trời...

chỉ team view mà nó đổi email duoc àh, khó tin quá

Paypal ko chấp nhận tranh chấp này bạn à, vì mình ko phải là tài khoản, mà chỉ là mail add :( Chỉ post lên đây cho anh em cẩn thận
Nó chỉ teamview mà nó có thể add tiền vào paypal
Mail thì mình vẫn giữ

ý mình nói cậu teamview cho nó mà nó add mail mà cậu ko biết àh

Không hiểu sao lại lấy được, nếu không log mail được :)

Đầu tiên mình login vào email nhé, sau đó teamview cho nó xem nguồn
Chỉ sợ thằng này hack đc côokie qua teamview, và nó lấy đc toàn bộ thông tin của trình duyệt
Hoặc bằng 1 cách nào đó nó lấy đc cái link confirm
Anh em cố gắng truy tìm thằng chó này em với.

Tết nhất đến nơi rôiì mà dính scam, khổ thân thớt

nó copy cái link claim rồi về tự xử :oops:! chia buồn

Không copy bạn à, vì mình hiểu điều đó, mình đã cố gắng rê con chuột ra khỏi khu vực link claim, 100% nó ko control đc, mà chỉ xem bạn à

À nó có kêu đã bán đc 800$ vì vậy ai đã mua từ nó, giúp em lấy thông tin acc paypal là chính xác nhất, báo công an vào cuộc xử thằng này em với.

À nó có kêu đã bán đc 800$ vì vậy ai đã mua từ nó, giúp em lấy thông tin acc paypal là chính xác nhất, báo công an vào cuộc xử thằng này em với.
Chia buồn cùng bác, khi giao dich $ thế này thì cho nó view and show là an toàn nhất, đừng cho nó full access.

Chia buồn cùng bác, khi giao dich $ thế này thì cho nó view and show là an toàn nhất, đừng cho nó full access.
Cám ơn bác, thật đời lắm kẻ rẻ rách, mà công nhận thằng này cũng hay thật, ko hiểu nó load đc cookie kiểu j, anh em bây giờ giao dịch qua teamview phải cẩn thận, tránh để mất acc và mất thông tin từ mấy thằng scam nhé. Năm hết tết đến coi như của đi thay người, chỉ sợ anh em khác cũng bị như mình cho nên mình mới report để mọi người cùng tránh. Còn bác nào đã gd paypal với nó thì giúp em tìm ìnfor nó với nhé, tránh nó đi lừa đảo người khác nữa. Thank all !!!

thật sự mình ko còn hứng thứ với mấy vụ này nữa nhưng có 1 cách cho bác mình chắc sẽ lấy lại đc $
Đầu tiên bạn nhờ mod check IP của nó trước nhé nếu IP của nó là VN, bạn báo CA, " tuy rằng giờ mình ếu tin thằng ML nào báo CA nữa cả vì mấy bố kia toàn to mồm chứ chả bố nào làm đến cùng toàn nhận RF xong rút giấy " nếu IP nó là VN bạn báo nó là hack hay cái gì gì đó qua tết nó sẽ chạy ko khỏi mình chắc chắn giờ mấy vụ onl thế này bọn CA nó thích lắm :)

thật sự mình ko còn hứng thứ với mấy vụ này nữa nhưng có 1 cách cho bác mình chắc sẽ lấy lại đc $
Đầu tiên bạn nhờ mod check IP của nó trước nhé nếu IP của nó là VN, bạn báo CA, " tuy rằng giờ mình ếu tin thằng ML nào báo CA nữa cả vì mấy bố kia toàn to mồm chứ chả bố nào làm đến cùng toàn nhận RF xong rút giấy " nếu IP nó là VN bạn báo nó là hack hay cái gì gì đó qua tết nó sẽ chạy ko khỏi mình chắc chắn giờ mấy vụ onl thế này bọn CA nó thích lắm :)
Ok bạn nhưng vấn đề lỡ nó ngồi tiệm net, hoặc xài 3G thì toi cơm. Báo công an phải biết đích xác thông tin của nó, vì vậy nên mình muốn biết đc bác nào vừa buy 800$ của thằng này, cần biết đầy đủ thông tin là ok. Nó có add mail em vào paypal của nó, tên nó là Phan Long. Bác nào biết thì giúp em với nhé. Thank!!!

Cám ơn bác, thật đời lắm kẻ rẻ rách, mà công nhận thằng này cũng hay thật, ko hiểu nó load đc cookie kiểu j, anh em bây giờ giao dịch qua teamview phải cẩn thận, tránh để mất acc và mất thông tin từ mấy thằng scam nhé. Năm hết tết đến coi như của đi thay người, chỉ sợ anh em khác cũng bị như mình cho nên mình mới report để mọi người cùng tránh. Còn bác nào đã gd paypal với nó thì giúp em tìm ìnfor nó với nhé, tránh nó đi lừa đảo người khác nữa. Thank all !!!
đây k phải vụ đầu có vụ liên quan đến cái này r và đây cũng là bài học cho bạn cái team ai bảo cho nó quyền điều khiển chỉnh lại chỉ cho quyền xem thôi .
Giờ bạn báo CA đi mình chắc chắc là bạn sẽ thành công chủ yếu tiền của bạn ra sao thôi . Nếu ko phải hàng bẩn thì ko sao đâu nhé..
P/S : dự có thành nói làm off là phạm pháp, mình cam đoan nếu bạn bị hỏi về vấn đề này cùng lắm nó thuyết giáo cho bạn thôi, vụ LR khi lên đồn CA mình đã có gặp 1 người khai là làm off và có làm quen ng đó và ng đó chả bị gì cả :)

Ok bạn nhưng vấn đề lỡ nó ngồi tiệm net, hoặc xài 3G thì toi cơm. Báo công an phải biết đích xác thông tin của nó, vì vậy nên mình muốn biết đc bác nào vừa buy 800$ của thằng này, cần biết đầy đủ thông tin là ok. Nó có add mail em vào paypal của nó, tên nó là Phan Long. Bác nào biết thì giúp em với nhé. Thank!!!
mình nghĩ chả 1 thằng nào ngồi quán net đâu còn bạn lo xa quá thì xem như tiền ngu 1 bài học của bạn.. Nói thật éu còn lòng tin vào cái bọn bị Scam r doạ đi báo CA nữa toàn nói ko thôi rồi đợi nhận RF xong hoà =))
Mong rằng cậu ko như bọn nó thôi cmt cuối cùng r đi ra đây

Tiền mình sạch 100% từ offer, vì mình giữ mail giữ acc network, nhưng để công an vào cuộc thì cần tiền phí và phải đầy đủ thông tin, mình ip thì không đủ bạn à

mình nghĩ chả 1 thằng nào ngồi quán net đâu còn bạn lo xa quá thì xem như tiền ngu 1 bài học của bạn.. Nói thật éu còn lòng tin vào cái bọn bị Scam r doạ đi báo CA nữa toàn nói ko thôi rồi đợi nhận RF xong hoà =))
Mong rằng cậu ko như bọn nó thôi cmt cuối cùng r đi ra đây
Ok bạn mình sẽ chờ thêm thông tin, càng nhiều thông tin càng tốt, ra tết mình sẽ nhờ công an xử. Mình ở đà nẵng, có bạn nào quen biết CA mạng thì nói mình với nhé, mình muốn làm vụ này tới bến.

Tiền mình sạch 100% từ offer, vì mình giữ mail giữ acc network, nhưng để công an vào cuộc thì cần tiền phí và phải đầy đủ thông tin, mình ip thì không đủ bạn à
bạn quá lo xa rồi vậy thì ráng mà tim đủ đi, với tôi 1 cái IP 1 cái log chat đủ rồi :)
Bạn nghe câu này chưa có tật giật mình, và bọn CA ko phải nó chỉ chờ bạn đưa đủ chứng cứ đâu, bọn nó có nghiệp vụ riêng và trình độ riêng để làm việc chứ k phải 1 bọn ngồi chờ người ta đưa hết thông tin rồi bắt người ko đâu, Mình nói đến đây thôi còn lại tuỳ bạn, thằng này nó tính scam trước rồi nên chả dại để lộ 1 cái gì đâu :)

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom