• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell 156 PP addmail - rate 20 - VCB

Status
Not open for further replies.

ndt87

Junior
Reactions
85
MR
0.003
Mình có khoảng 156$ PP addmail (9 mail), nguồn PTC. Ai có nhu cầu pm mình nhé.
Bác nào uy tín + đóng bảo hiểm mình sẽ send trước PP, bác nào "chưa uy tín" có thể gd qua trung gian.
Mình đã sell nhiều nên uy tín hay không các bác cứ xem lịch sử của mình là biết.

Last edited:
Mình có khoảng 156$ PP addmail, nguồn PTC. Ai có nhu cầu pm mình nhé.
Bác nào uy tín + đóng bảo hiểm mình sẽ send trước PP, bác nào "chưa uy tín" có thể gd qua trung gian.
Mình đã sell nhiều nên uy tín hay không các bác cứ xem lịch sử của mình là biết.
Để mình nha

Mình có khoảng 156$ PP addmail, nguồn PTC. Ai có nhu cầu pm mình nhé.
còn hàng không bạn?

còn k bạn.. mình lấy hết

ok bạn. nếu bạn gom thường xuyên thì tốt. mình đang tìm mối buy lâu dài :D
mình buy lâu dài nè

đợt này mình lại đang sell cho bạn 1987vanthanh rùi. để vài bữa nữa về mình pm cậu nhé :D
cho mình hỏi ./ 150$ nguồn ptc như thế ví dụ site scam song bọn mem nó disputer thì chỗ $ đó có sao k :D .đang tính thu mua loại này mà hơi lo lo :D

cho mình hỏi ./ 150$ nguồn ptc như thế ví dụ site scam song bọn mem nó disputer thì chỗ $ đó có sao k :D .đang tính thu mua loại này mà hơi lo lo :D
thì toe chung tí à

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week