..........1001 câu hỏi thú vị về Zeek....

quynhonpro

Banned
Reactions
701
MR
0.000
Có ý định chuẩn bị xuất bản cuốn sách --->> 1001 câu hỏi về Zeek (cần nhờ hội những người chơi Zeek giúp đỡ nhìu)
1 . Lập nơi hổ trợ cho các câu hỏi của newbil (nhằm chia sẽ những khó khăn mà newbil gặp phải) .
2 . Các bợn nào có ji thắc mắc cứ ném câu hỏi vào (T trả lời hk được sẽ gởi lên tuyến trên) -->> cứ tự nhiên như người Hà Nội .
Tình hình là mình lập topic phụ giúp newbil hk dám " múa riều qua mắt thợ các đàn a đi trước " như : ong nội zeek (vinammos),pác tonghieu, pác leedung ,...... vì có thể các pác còn nhiều việc phải làm nên t phụ xí gọi là góp xí công sức cho 4r mong các pác thông cảm
---->>> Nhà tài trợ Admin Zeek với phương châm ---->>> luôn luôn lắng nghe , luôn luôn thấu hiểu
_ Hk biết góp sức cho 4r ntn chỉ làm được thế này
. đặt gạch phát cho AE vào ném đá chơi !

Last edited by a moderator:
xuất bản nhanh nào thớt?

Upvote 0
Các bác cho hỏi với :binhsua75:
Sao mọi người bảo càng chơi càng lên vip, nhưng đợt trước em chơi thì tuột thảm :binhsua75:
Có ai bị giống như em không ạ :binhsua76:
tại bạn để % thấp r .:binhsua76::binhsua76::binhsua76::binhsua76::binhsua76::binhsua76::binhsua76::binhsua76::binhsua76::binhsua76::binhsua76::binhsua76::binhsua76::binhsua76::binhsua76:

Upvote 0
tại bạn để % thấp r .:binhsua76::binhsua76::binhsua76::binhsua76::binhsua76::binhsua76::binhsua76::binhsua76::binhsua76::binhsua76::binhsua76::binhsua76::binhsua76::binhsua76::binhsua76:

Không đâu, mình chỉ để 0% để lấy tiền up tháng sau, còn lại mình để max 100%, thế mà vẫn bị cháy acc :binhsua04:

Upvote 0
bạn cho mình hỏi là lúc mình đăng ký ko cần upline có dc ko vậy ??:binhsua123:

Upvote 0
bạn cho mình hỏi là lúc mình đăng ký ko cần upline có dc ko vậy ??:binhsua123:
Hk C đây là quy định của Zeek rồi --->> buộc phải có upline trừ những founder

Alo suport cho mình cái vấn đề này xem? Làm sao để biết được mình có giai hạn upsliver chưa? ()
C vào mục này Subscription Payment Report and Make a Payment

Upvote 0
Thế mình hỏi cậu 1 câu thế này? Người đầu tiên đăng ký Zeek thì làm Downline cho ai trong khi điều đó xảy ra?

Đây là câu trả lời, Master là nguồn gốc * chính là Zeek đó cậu
Hk biết c có biết cái mà pác tonghieu gọi là Zeek3 mà hùa cả đống đăng ký bỏ vào 23$ để được --->>founder (zeek cũng có thành viên này nhá)

Upvote 0
Không tồn tại cùng quan điểm rồi
Khi login vào Zeekreward cậu sẽ thấy user Master hiển thị ra --> Điều đó chứng tỏ điều gì

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,457
172,456
Latest member
Vd0810
Back
Top Bottom