Waiting for Answer 1000$ payoneer

Status
Not open for further replies.
cái phần tại sao scammer pm tối trước thì cậu cứ hỏi @cuipap1984 , còn khi tôi reload lại page của mmo4me thì tôi nhận dc confirm và inbox cùng lúc , thông tin skype của tôi ở đây http://imgur.com/a/TzS32 view dc id là emai , và tôi cũng đã chủ động để lại skype của mình trước .

Lĩnh vực về Amazon, Paypal, mail nên bất cứ report nào mà những người ỷ mình đã nhận được tiền thế này thế nọ đều vào băm hết. Mấy thằng clone đầu rỗng đó cũng chả muốn cãi làm gì :D
Pro amazon chỉ dùm mình cách mở lại account amazon bị hold vì invaild gift card và trùng information được ko vậy ??? Nếu mở được thì bác quá pro nên mọi ý kiến bán góp về chuyên môn thì được .Nhưng trong vụ này chả có gì thuộc chuyên môn cả. Chỉ đơn giản là luật mmo quy định ẽxchange phải up infor người mua thôi để ngta đối chứng thôi. Một khi ko đối chứng thì đã bị sai còn xài skype ai lại up nguyên cái mail đăng ký lên vì id skype có thể đăng nhập bằng sđt , tên , mail chứ ko nhất thiết là 1 cái mail. Vậy nếu ko up mail sao chủ thớt lại ko up nguyên số điện thoại của skype lên để tieubanhan phone lun . Cuối cùng là thắc mắc sau tầm 15 phút ko nhận đc lại ko phone ngay cho tieubanhan vì nếu phone thì 100% còn hold cứu tiền đc . Dangquangly khuya mới giải quyết trả nợ còn ban ngày thường đi làm , ít khi nào done nhanh đươc .

Đề nghị sau này các giao dịch cứ giao dịch qua inbox forum. Giao dịch ngoài inbox thì tự chịu mẹ đi cho nó nhẹ.
Hi vọng đội ngũ dev forum có thể phát triển một hệ thống chat giữa các nick forum với nhau cho tiện. Như của facebook.
Xong acc mmo bị hack thì coi như xong, chắc phải xác nhận điện thoại thì may ra

ai giải thích cho mình là tại sao tên sky của thớt lại là [email protected] được không. Mình tìm trên sky không thấy, chỉ thấy live:fakerau21 thôi, mà sao lại tạo ID sky như này được vậy
Lúc search đc lúc ko, chả hiểu :D
Còn @yahoo thì đăng ký acc onedrive hay microsoft hay mail outlook xài tên mail yahoo đăng ký, sau đó lấy acc đó xài cho skype luôn thì sẽ ra như thế.

Lúc search đc lúc ko, chả hiểu :D
Còn @yahoo thì đăng ký acc onedrive hay microsoft hay mail outlook xài tên mail yahoo đăng ký, sau đó lấy acc đó xài cho skype luôn thì sẽ ra như thế.
cái này hay thế @@, mà cái sky của thớt nó như thế bố ai tìm được nhỉ. Mà nếu đúng thì seach kiểu gì cũng ra chứ, chờ xem mod teamview xem thực sự cái sky đó như nào @@ tạo cái sky mà seach không ra hoang mang quá @@

Pro amazon chỉ dùm mình cách mở lại account amazon bị hold vì invaild gift card và trùng information được ko vậy ??? Nếu mở được thì bác quá pro nên mọi ý kiến bán góp về chuyên môn thì được .Nhưng trong vụ này chả có gì thuộc chuyên môn cả. Chỉ đơn giản là luật mmo quy định ẽxchange phải up infor người mua thôi để ngta đối chứng thôi đấy. Một khi ko đối chứng thì đã bị sai còn xài skype ai lại up nguyên cái mail đăng ký lên vì id skype có thể đăng nhập bằng sđt , tên , mail chứ ko nhất thiết là 1 cái mail. Vậy nếu ko up mail sao chủ thớt lại ko up nguyên số điện thoại của skype lên để tieubanhan phone lun . Cuối cùng là thắc mắc sau tầm 15 phút ko nhận đc lại ko phone ngay cho tieubanhan vì nếu phone thì 100% còn hold cứu tiền đc . Dangquangly khuya mới giải quyết trả nợ còn ban ngày thường đi làm , ít khi nào done nhanh đươc .
ôi, anh lý ít khi done nhanh dc á, sai sai

cái này hay thế @@, mà cái sky của thớt nó như thế bố ai tìm được nhỉ. Mà nếu đúng thì seach kiểu gì cũng ra chứ, chờ xem mod teamview xem thực sự cái sky đó như nào @@ tạo cái sky mà seach không ra hoang mang quá @@

cái đó chỉ là email từ email bỏ vào search nó sẽ ra id skype

ôi, anh lý ít khi done nhanh dc á, sai sai

Mình có hỏi Đăng Quang Lý mà lão cứ lơ lơ ! và nói ngày mấy trăm giao dịch nên ko nhớ ! bó tay !

cái đó chỉ là email từ email bỏ vào search nó sẽ ra id skype
cậu xem lại ảnh này nhé. Rõ ràng ip sky là [email protected]

Trường hợp 3:
Xác nhận cuối cùng có kèm theo thông tin liên lạc của đối phương và đúng với thông tin trong Post #1 (nếu có)
Không phải chịu bất kì trách nhiệm gì khi SCAM ACBD xảy ra
---------------
Xác nhận cuối cùng có đúng với thông tin nêu trong post trước đâu mà bác nói thế.

Trường hợp 3:
Xác nhận cuối cùng có kèm theo thông tin liên lạc của đối phương và đúng với thông tin trong Post #1 (nếu có)
Không phải chịu bất kì trách nhiệm gì khi SCAM ACBD xảy ra
---------------
Xác nhận cuối cùng có đúng với thông tin nêu trong post trước đâu mà bác nói thế.

Post #1 (nếu có) ! cái xác nhận đó không hề sai ! vấn đề lả ở cái inbox nên đang chờ BQT xem xét ntn !

Pro amazon chỉ dùm mình cách mở lại account amazon bị hold vì invaild gift card và trùng information được ko vậy ??? Nếu mở được thì bác quá pro nên mọi ý kiến bán góp về chuyên môn thì được .Nhưng trong vụ này chả có gì thuộc chuyên môn cả. Chỉ đơn giản là luật mmo quy định ẽxchange phải up infor người mua thôi để ngta đối chứng thôi. Một khi ko đối chứng thì đã bị sai còn xài skype ai lại up nguyên cái mail đăng ký lên vì id skype có thể đăng nhập bằng sđt , tên , mail chứ ko nhất thiết là 1 cái mail. Vậy nếu ko up mail sao chủ thớt lại ko up nguyên số điện thoại của skype lên để tieubanhan phone lun . Cuối cùng là thắc mắc sau tầm 15 phút ko nhận đc lại ko phone ngay cho tieubanhan vì nếu phone thì 100% còn hold cứu tiền đc . Dangquangly khuya mới giải quyết trả nợ còn ban ngày thường đi làm , ít khi nào done nhanh đươc .
em biết sơ sơ thôi pro ơi từ 2011 đến hiện tại có đời nào bị lock đâu mà biết unlock,khi có vụ gì đó pro bay vào để buyer giải quyết nhanh cho seller thì tốt quá.

Thớt phải giải trình ở đây là gửi cái email yahoo đăng ký skype sao search lại ko ra skype hoặc đã được change sang email khác và mục đích change email để làm gì? làm sao mà phải change email trong lúc này?
mình không có change email .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,939
173,018
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week