• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.
  • Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell 100$ Itunes JP - VCB

Status
Not open for further replies.
Hèn chi, thanks Pro đã share kinh nghiệm.... Mình bị 1 lần rầu thúi ruột... Giờ $ vẫn còn ở balance ko biết còn dùng được ko.... để buy thử các apps xem sao :D
Có hấp mới chuyển.
1. Đăng ký 1 account iTune khác ở Store JP.
2. Xoá COC ở máy và down lại với account itune Store JP.
3. Nạp gift card jp rồi mua GEMS.

Hệ thống security của Appstore rất nhạy, chuyển store, đổi info, login qua máy lạ là có thể sẽ bị limit ko cho mua từ 3-7 ngày phòng trường hợp account bị hacked...

Hèn chi, thanks Pro đã share kinh nghiệm.... Mình bị 1 lần rầu thúi ruột... Giờ $ vẫn còn ở balance ko biết còn dùng được ko.... để buy thử các apps xem sao :D
Vẫn dùng đc bình thường sau một thời gian, cái này nó auto limit xong hết time nó lại tự thả ra cho mua thôi.
Chỉ cần gift xịn --> account ko bị disabled là 1 thời gian sau mua bình thường.
Đây mất 5-6 năm vật lộn với Apple mới hiểu hết đc chúng nó đấy :D. Chuyên mua in-apps cho các sếp vật game trên idevice mà.

@ranmori1987001 cái này là 10,000 YEN à? iTune JP nó là YEN chứ làm gì có $? =)), ghi thông tin chính xác tí cho người mua còn biết đc thỏa thuận rate ;)

Last edited:
Vẫn dùng đc bình thường sau một thời gian, cái này nó auto limit xong hết time nó lại tự thả ra cho mua thôi.
Đây mất 5-6 năm vật lộn với Apple mới hiểu hết đc chúng nó đấy :D. Chuyên mua in-apps cho các sếp vật game trên idevice mà.

@ranmori1987001 cái này là 10,000 YEN à? iTune JP nó là YEN chứ làm gì có $? =)), ghi thông tin chính xác tí cho người mua còn biết đc thỏa thuận rate ;)
chưa biết đồng yên nó ra làm sao cả :(
cũng muốn thử cho biết :)

nó là Yên đó cậu. cơ mà tương đương với $. nói ra Yên nhiều người lại k biết. :p

nó là Yên đó cậu. cơ mà tương đương với $. nói ra Yên nhiều người lại k biết. :p
Cày đâu ra thế? =))

Cày đâu ra thế? =))

thẻ nhựa mà. tớ có nguồn thôi:D. cậu thu k. thực ra in-app thì nó k phụ thuộc vào cái gamecenter. nạp in-app thì tk itune. còn chơi vẫn tk game center mà:D

thẻ nhựa mà. tớ có nguồn thôi:D. cậu thu k. thực ra in-app thì nó k phụ thuộc vào cái gamecenter. nạp in-app thì tk itune. còn chơi vẫn tk game center mà:D
Chuyên gia về iTune đây :)).
Vấn đề là có số lượng bao nhiêu, rổ rá thế nào ^^

Chuyên gia về iTune đây :)).
Vấn đề là có số lượng bao nhiêu, rổ rá thế nào ^^
số lượng ngày tầm 100$. rate thì bác cho e cái rate. đùng tụt giá trị của nó xuống đáy là được:))

số lượng ngày tầm 100$. rate thì bác cho e cái rate. đùng tụt giá trị của nó xuống đáy là được:))
Phải tính toán đã.
Như là: mua gói gems $100 trong game thì mất bao nhiêu YEN, rồi có thuế hay ko thuế nữa ... Nếu nó rẻ hơn iTune USA mới tính tiếp đc.
Ran thử dùng account itune Japan vào game Clash of Clan xem gói 14000 GEMS mất bao nhiêu YEN? :))

Phải tính toán đã.
Như là: mua gói gems $100 trong game thì mất bao nhiêu YEN, rồi có thuế hay ko thuế nữa ... Nếu nó rẻ hơn iTune USA mới tính tiếp đc.
Ran thử dùng account itune Japan vào game Clash of Clan xem gói 14000 GEMS mất bao nhiêu YEN? :))
code thông thường tương đương 30$ là 30k Yên:">. chứ k phải code 100$. hehe. cái này để thử xem nạp ntn:D

Trong games.
Bên US là $100 đc 14000 GEMS
Vậy muốn RAN xem bên JP 14000 GEMS cần bao nhiêu YEN mới mua đc, sau đó quy ra VNĐ để xem rate hợp lý ko ấy mà.
Đc thì mới triển khai đc, chứ ko dùng gift usa tiếp :)

Acc itunes vẫn còn okay, ko sao cả vì hàng xịn. Để lấy cái idevices xúc thử xem sao hehe.
Lúc xưa hay nạp itunes AU,giờ để hỏi lại nguồn coi sao.

Dạo này nghe ai nói làm ăn cũng khó khăn vì các game ít KM nạp Gems.

kế topic còn vài trăm itunes hàng AUS ( nguon sach) nạp game hoài mà chưa hết ai cần nạp Pm mình nhượng lại cho: yh tanloc.info

chưa lập được topic .đang có 1 code us $100 bác nào cần inbox nhé

Stoe us là em úp sọt đới
bùn là lại
Trong games.
Bên US là $100 đc 14000 GEMS
Vậy muốn RAN xem bên JP 14000 GEMS cần bao nhiêu YEN mới mua đc, sau đó quy ra VNĐ để xem rate hợp lý ko ấy mà.
Đc thì mới triển khai đc, chứ ko dùng gift usa tiếp :)
Bên JP store ntn: gói 1000 gem = 1000Yen

Gói 14000 GEMS bên nó bao nhiêu YEN?
Nếu quy ra VNĐ thì RAN bán bao nhiêu?
gói 14k gem = tương đương với 10k Yên. 1000 Yên 1k gem mà. quy ra Vnd với tỉ giá hiện tại của đồng Yên giờ là 178.8 = 1 yên

gói 14k gem = tương đương với 10k Yên. 1000 Yên 1k gem mà. quy ra Vnd với tỉ giá hiện tại của đồng Yên giờ là 178.8 = 1 yên
Thế khó bán đấy :( ...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,925
171,005
Latest member
dongquoccuong614
Back