• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Suggest 10 triệu nên đầu tư gì AN TOÀN mà lãi cao hơn bank

theboyztran

Senior
Reactions
162
MR
0.000
như tiêu đề ạh . Mong các bro đừng chém

thực ra là có cách đó , không có gì trên đời là không thể m nhưng có vài cao nhân im im ăn 1 mình chắc luôn , hy vọng các bác cho 1 vé inbox

Upvote 0
thực ra là có cách đó , không có gì trên đời là không thể m nhưng có vài cao nhân im im ăn 1 mình chắc luôn , hy vọng các bác cho 1 vé inbox
Cao nhân đây :D Tui cao lắm =)))) Heheeeee

Upvote 0
ko ngon ăn đâu , minpay với paypal là 100$ , rút doge thì phí 20% , ko nên chơi lúc này
Mình đầu tư khoảng 2k $ ... cứ mỗi ngày đào được khoảng 30$ :p .... 4 ngày with một lần ... mà site này tồn tại lâu ko vậy bác ?

Upvote 0
đưa e cầm cho :v khỏi cần lo rủi ro =)))

Upvote 0
Chẳng có cái gì an toàn mà lại lãi cao cả bạn à @@!

Upvote 0
cách đây mới 3 4 tháng trong túi chỉ có vài đồng lẻ mày ngồi trong trường nói chuyện với tao giờ trong tay đã có 10 triệu rồi à ? Chúc mừng nhé :D

Upvote 0
Paidvert cũng đang ngon đó, nhưng đầu tư chừng 5tr dc rồi, 5tr còn lại để vào cái khác, ko nên bỏ 1 cục vào

Upvote 0
bạn nghĩ bạn là ai mà ngta phải share cho bạn ít ra bạn phải cho ngta cái lợi ích gì trước thì lúc đó hẵng tính sao :confused:

Upvote 0
mua vé số , ít nước lợi nhà :D

Upvote 0
Ca này khó.
Cầm 10 triệu ra đứng ngoài đường hỏi có em nào rãnh thì đẻ giùm anh 1 đứa con được không. Nếu em nào chịu đẻ thì sau này có đứa con phụ giúp mình, lãi không biết bao nhiêu mà tính nữa. An toàn nữa nhé.

Upvote 0
vote PV :D

Upvote 0
Ca này khó.
Cầm 10 triệu ra đứng ngoài đường hỏi có em nào rãnh thì đẻ giùm anh 1 đứa con được không. Nếu em nào chịu đẻ thì sau này có đứa con phụ giúp mình, lãi không biết bao nhiêu mà tính nữa. An toàn nữa nhé.

Quá hay

Upvote 0
Mình đầu tư khoảng 2k $ ... cứ mỗi ngày đào được khoảng 30$ :p .... 4 ngày with một lần ... mà site này tồn tại lâu ko vậy bác ?
à , paypal nay rút cũng tốn 20% phí nữa ,nói chung nên kiếm cái khác đầu tư chứ rút mà tốn 20% phí như vậy lâu thu hồi vốn lắm, với lại site lâu rồi giờ đầu tư vào cũng rủi ro!

Upvote 0
nếu bạn có đầu tư cái j thì cũng đừng đầu tư quá 50% số vốn vào 1 việc nhé! ko là rủi ro đó!

Upvote 0
youtube đâu có an toàn đâu bác..và youtube là làm..là cầy..nó ko phải là loại hình đầu tư như forex hay HYIP bác nhé...mà chỉ có hai đồng chí đó thì lãi mới cao..^^

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,992
171,043
Latest member
LingWu
Back
Top Bottom