Help 10 củ nên chơi gì đây TT.TT

Nãy h định hỏi sao ko ai nói j về MBC thì bác lên tiếng rồi :binhsua119:
Nếu chia nhỏ ra mà chơi sợ ko có bao nhiu :(
MBC chỉ paypal vs AP thôi phải ko bác

---------- Post added at 12:48 PM ---------- Previous post was at 12:47 PM ----------

Là trc dùng mạng khác h dùng 3g đó hả
Đúng vậy chỉ pay qua Ap + PP. Nếu chơi thằng này thì PM nhé :) refback luôn 100%

Chơi MBC đi .

MBC chắc ngang cỡ Zeek nhỉ,thấy 2 đứa này ra lâu rồi
Nhưng sao ai cũng đổ vào JSS vs Daily thế kia :binhsua123:
Bữa mình còn tính thế này, đc thì có 50% nhưg có j mất thì mất gấp đôi :binhsua105:

---------- Post added at 12:54 PM ---------- Previous post was at 12:54 PM ----------

Đúng vậy chỉ pay qua Ap + PP. Nếu chơi thằng này thì PM nhé :) refback luôn 100%

Okie chút mình add nick nghiên cứu lun :D
Có newbie nào mún chơi ko,vào chơi vs mình đi :((

nói thật nhé , tui mới bỏ 1 thời gian nên mới quay lại chiến kiếm vốn chắt chiu từng đồng , đối với tôi 500 $ tôi lại có việc làm nhân số tiền vốn đó heee , nói chung là sau khi có vốn tui có thể có thu thập ổn định hàng tháng , hì bí mật quân sự =))

nói thật nhé , tui mới bỏ 1 thời gian nên mới quay lại chiến kiếm vốn chắt chiu từng đồng , đối với tôi 500 $ tôi lại có việc làm nhân số tiền vốn đó heee , nói chung là sau khi có vốn tui có thể có thu thập ổn định hàng tháng , hì bí mật quân sự =))

Đừng nói là *** nhé :(
MÌnh từng bay cả 30 chai vào *** :(
Đau lắm :( Đêm đó mình sẽ ko bao h quên :(
Nên h làm gì cũng phải suy đi tính lại hết :(

Đừng nói là *** nhé :(
MÌnh từng bay cả 30 chai vào *** :(
Đau lắm :( Đêm đó mình sẽ ko bao h quên :(
Nên h làm gì cũng phải suy đi tính lại hết :(

điên ah , *** làm gì , mất oan mấy chục đô vì nó , đây là thu nhập ổn định và có thể cao hơn lên sau hàng tháng , cái này thì tự tìm hiểu nhé bạn ^^ , còn hiện h t vẫn oánh captra kiếm vốn ah

Ủa hết bị banned rồi =))
Thôi để nick kia phòng khi bất trắc =))
Mừng quá :binhsua113:

---------- Post added at 02:12 PM ---------- Previous post was at 02:11 PM ----------

điên ah , *** làm gì , mất oan mấy chục đô vì nó , đây là thu nhập ổn định và có thể cao hơn lên sau hàng tháng , cái này thì tự tìm hiểu nhé bạn ^^ , còn hiện h t vẫn oánh captra kiếm vốn ah

Mình cũng dân capcha nè, capcha kiếm vốn vào mấy cái này cũng đỡ chút :p

Bữa mình bị thằng zeek 1 lần rồi,xoá cookies đk lại :(
Ko cẩn thận lại côg cốc :(
Đánh dấu bác 1 phát :binhsua129:
Nếu số tiền đó thuộc hạng nhàn rỗi thì bạn PM trên 4r mình sẽ cho bạn biết site để đầu tư tất nhiên lãi cũng khá cao và rất an toàn rồi
còn nếu số tiền đó thuộc hạng bạn muốn hằng ngày lấy $ để uống cafe thì site mình ko thuộc thể loại đó

Nếu số tiền đó thuộc hạng nhàn rỗi thì bạn PM trên 4r mình sẽ cho bạn biết site để đầu tư tất nhiên lãi cũng khá cao và rất an toàn rồi
còn nếu số tiền đó thuộc hạng bạn muốn hằng ngày lấy $ để uống cafe thì site mình ko thuộc thể loại đó

Vậy ý bạn là chơi nhanh rút gọn ấy hả,hay đợi lâu hơn cả những site này?
Có thuộc hyip ko>

10 củ chơi forex đi............

Vậy ý bạn là chơi nhanh rút gọn ấy hả,hay đợi lâu hơn cả những site này?
Có thuộc hyip ko>

ko thuộc bất kì site nào bạn đã thấy trên 4r này đâu,mình vẫn đang tự kỉ nó
vì ko muốn làm hỏng miếng ăn(Dân MMO việt nam mình ghê lăm). Ý mình là site đó giống như bạn gửi tiết kiệm ngân hàng và chỉ khi rút đúng hạn mới có lãi,tất nhiên nếu bí quá cậu có thể rút nhưng ko có lãi đâu nhé.Thời gian 3 tháng

nếu mà captra không thì hơi phí cho bác đó , vốn những 500 mà không biết phát huy tận dụng thì chán nhỉ , bớt rút tiền tiêu linh tinh đi và tìm hiểu mọi hình thức có thể giúp có lương ổn định mà cao hàng tháng ^^

nếu mà captra không thì hơi phí cho bác đó , vốn những 500 mà không biết phát huy tận dụng thì chán nhỉ , bớt rút tiền tiêu linh tinh đi và tìm hiểu mọi hình thức có thể giúp có lương ổn định mà cao hàng tháng ^^

Uh nên mình mới tìm site nào để đầu tư vào cho bằng a bằng e nè
Nhưng tính đi tính lại bữa h vẫn chưa bik chọn cái nào cả
Thấy lợi mờ mắt :binhsua111:

---------- Post added at 02:30 PM ---------- Previous post was at 02:29 PM ----------

10 củ chơi forex đi............

Forex còn hên xui hơn :((

Uh nên mình mới tìm site nào để đầu tư vào cho bằng a bằng e nè
Nhưng tính đi tính lại bữa h vẫn chưa bik chọn cái nào cả
Thấy lợi mờ mắt :binhsua111:

---------- Post added at 02:30 PM ---------- Previous post was at 02:29 PM ----------

Forex còn hên xui hơn :((
Mình thì chiến đủ mọi thể loại có ở 4r này rồi,cuối cùng kết ra 1 câu là mỗi người thích hợp với 1 lĩnh vực nào đó mà thôi,nhảy sang lĩnh vực khác thì hay thua hơn:binhsua119:

Mình thì chiến đủ mọi thể loại có ở 4r này rồi,cuối cùng kết ra 1 câu là mỗi người thích hợp với 1 lĩnh vực nào đó mà thôi,nhảy sang lĩnh vực khác thì hay thua hơn:binhsua119:

Mình cũng vậy,thử hết các món khác rồi vẫn quay về với box capcha thân yêu =))

head tail mà quat nhe, lieu an nhiue, quat 1 cai la du song 1 thang. Ket qua trong tích tac.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,904
172,986
Latest member
qanh208

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week