• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy 10.000.000 STR -75k VND/1k- VCB BAOKIM

Status
Not open for further replies.
Hôm nay Bảo Kim đắt hàng quá
Sáng giờ toàn Bảo Kim

PM yahoo anh nhe

Mọi người dừng tuyệt đối giao dịch với thằng này nhé.
Em chỉ đi có 6k thôi nhưng mà mong mọi người tránh xa kẻo bị lừa.
Em xin hết, mà vào topic xem thấy có mod up cho nó mới sợ
confirm lai dum nha cau giao dich nhieu qua nen chuyen nham qua stk anh duong minh da chuyen lai cho cau roi

@Rekkles xem kỹ lại nhé ,mình ko up giùm topic của bất kỳ ai nhé ,chẳng qua nhắc nhở bạn đó để bạn đó khỏi bị ăn ban do luật up bài thôi nhé
up vừa vừa thôi nha em tim nhỏ ,em up quá vi phạm luật up là em bị ăn ban đấy ,chưa đầy 10 phút mà đã up rồi haiz
và bạn đó cũng đã trả lời cho bạn rồi nhé ,nếu ai mình cũng tin tưởng và up bài thì mình đã không post topic giao dịch trung gian rồi :D

Còn bán k bác . Giá như hôm quá nhé. Khách quen đây mà ~~

Còn bán k bác . Giá như hôm quá nhé. Khách quen đây mà ~~
Sao ko lên sàn bán nhở, 1K cũng đc trên 45K VNĐ rồi mà. Ko có ý gato gì đâu:)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,456
172,456
Latest member
Vd0810
Back
Top Bottom