• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy 10.000.000 STR -75k VND/1k- VCB BAOKIM

Status
Not open for further replies.
Bạn đã chuyển tiền thành công !

Bạn vừa tạo thành công giao dịch chuyển tiền cho người nhận
Tên tài khoản:
Trịnh Minh Nhật
Số điện thoại:
01649210714
Email:
[email protected]
Mã giao dịch
0BB185480090049
Số tiền chuyển:
1,500,000VND
Hình thức chuyển tiền:
Chuyển tiền trực tiếp

Đã nhận được. Cám ơn bác nhé.

reg xong bây giờ nó báo : You are on the waiting list! You will get your stellars tommorrow, tức là mình phải chờ hả mọi người? Liệu chờ đến khi nào nó mới gửi STR về cho mình?

reg xong bây giờ nó báo : You are on the waiting list! You will get your stellars tommorrow, tức là mình phải chờ hả mọi người? Liệu chờ đến khi nào nó mới gửi STR về cho mình?
còn hơn 44k ng lằm trong danh sách chờ đợi mà bạn. mình cũng nằm trong danh sách đó

Đang giao dịch với chủ thread 6kSTR rate 52. Đã send STR. Vẫn chưa nhận được tiền!

mình chỉ có 950 gửi cho thớt đó
vì mình k tạo được thêm nick
ID: loitran
bảo kim: [email protected]
  • Mã giao dịch:
  • Email tài khoản người nhận:
  • Chủ tài khoản người nhận:

• Số tiền chuyển:
  • Phí giao dịch:
  • Số tiền thực nhận:
  • 45.000 VND
  • 0 VND
  • 44.550 VND
  • Loại giao dịch:
  • Hình thức chuyển tiền:
  • Thời gian tạo giao dịch:
  • Thời gian cập nhật:
  • Trạng thái cập nhật:
  • Thông điệp tới người nhận tiền:

• Chuyển tiền
  • Trực tiếp
  • 19:23 08/08/2014
  • 19:23 08/08/2014
  • Hoàn thành Bảo Kim cam kết:
    - Đảm bảo các tài khoản người dùng được AN TOÀN TUYỆT ĐỐI. Không bị lấy trộm.
    - Khách hàng được rút tiền đúng thời hạn. " src="https://www.baokim.vn/cdn/assets/x_transaction/4f8c0c72/images/icon-huongdan2.png" data-original-title="" title="" style="-x-ignore: 1">

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,043
173,119
Latest member
minhtuandz

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week