1 Ý nghĩ điên rồ

ZzhoanghungzZ

Verified
Reactions
3,813
MR
0.000
Insuree Balance
0
Chào các bạn hì , mình mới có 1 ý tưởng điên nhất đến nay

ai cũng biết PP có hình thức là send tiền , và mở tranh chấp đc

VD nếu A send tiền cho B

B nhận tiền và tiêu mẹ nó mất

A mở tranh chấp PP và PP trả tiền cho A

B biết là ko còn tiền nhưng PP - Âm số tiền đấy đi

B chịu thiệt A có lại tiền

đọc đến đây các bạn tự hiểu nhé :D

tớ dính 1 vụ rồi bực cả người hồi nọ có 1 thằng chó ở huế PM bảo là đổi PP sang thẻ nạp đt nên rủ lòng thương nhận PP của nó là 10$ , xong rồi vào Pincode.vn mua thẻ nạp cho nó , nạp xong DKM nó đòi lại tiền thế là PP nó thiến mẹ mất 10$ trả về TK của nó , tớ bị âm tiền , đúng là lòng tốt bị hiểu nhầm hơi bị khổ , PP mail bảo là đưa ra bằng chứng nếu ko 10$ sẽ về nó , tớ nghĩ bố thí cho nó 10$

Có bạn nào đoán ra ít đồ điên rồ của tớ ko :D

Mình mình làm cả thằng A lẫn thằng B chứ gì :))

âm $ là sẽ trừ vào visa và quan trọng là limit dây chuyền đó (tự động dispute tất cả những payment mình đã send trước đó), nên ko thực hiện được "ý tưởng điên rồ" đấy đâu bác :))

hehe
ý pạn trẻ là tạo 2 tài khoản PP
nạp tiền vào 1 TK 5000$ chẳng hạn
sau đó chuyển cho TK còn lại,chuyển xong rồi thì phi tan 5000$
.......................................hối kết đã rõ

Ý đồ của bợn thật là nham hiểm:binhsua144: thích hợp cho ai chọc gậy bánh xe

-$ là sẽ trừ vào visa và quan trọng là limit dây chuyền đó (tự động dispute tất cả những payment mình đã send trước đó), nên ko thực hiện được "ý tưởng điên rồ" đấy đâu bác :))

hê hê nhầm rồi minh ơi , a mua thẻ nạp ở PINCODE , A bị Limit chứ PINCODE chẳng sao cả , ma remote cái Visa đi là ok , mà thẻ ảo thì đầy ra có sao đâu , đúng là đồ ngốc

với ý tướng của bác thì áp dụng luốn với pz luôn nhỉ.

ôi tôi làm ra 1 thảm họa cho VN nó mà Bờ lách lít VN thì tôi là tội đồ hu hu ai thử với tôi 1 phát 500$ ko nầu

PP nó sẽ nắm đằng chuôi , nó trả $ cho thằng kia là vì nó biết còn moi $ được từ mình ;))

PP nó sẽ nắm đằng chuôi , nó trả $ cho thằng kia là vì nó biết còn moi $ được từ mình ;))

lại 1 sai lầm nữa là có bao nhiêu vụ rồi bên Vietlockerz có pro bị âm 1k PP kia kìa , vụ ấy tớ nhớ lâu lắm rồi

đó là lý đo ko giám xài pp :binhsua123:

ý tưởng của bác thật bá đạo
nhưng theo mình nghĩ chắc sẽ ko làm được vậy đâu
..... hehe

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,858
170,916
Latest member
mk17