1 Ý nghĩ điên rồ

làm quả dis tập thể là đc mà :)))

Haizz, bác cứ reg 2 cái visa rêv của Bảo kim, mua 2 con VPS cùi về reg 2 cái PP rồi verify, sau đó thực hiện ý hồ đen tối :))

theo mình nghĩ sẽ không thành công đâu
thử đi rồi biết

mình nghĩ số ít thì làm được chứ số nhiều ko làm được đâu , máy thằng làm ra PP thì não nó nhăn còn hơn tờ giấy mình chùi đ*t nữa ấy chứ

Thấy ngoại già tưởng dễ ăn của ngoại, ngoại còn sống nhăn răng, càng sống lâu ngoại càng mạnh khỏe hơn chứ chưa chết nhá hehe

Dể ăn nhue vậy sao . Nếu bác có ăn được thì VN sớm muộn gì cũng ra đảo

Hì, định tát ao à, bạn có đặt ra câu hỏi là $ trong cái pp bạn đòi lại đến tay bạn bằng cách nào chưa :) bạn nghĩ sau khi mở tranh chấp lấy lại đc tiền vào cái paypal B thì bạn có thể with số tiền ý ra hay sử dụng để mua hàng hay sent sang pp khác nữa à. Cứ thử đi xem nó có limit ko nhé. Thực sự thấy buồn vì cách nghĩ của 1 bộ phận nhỏ mmo VN - những người có khả cơ hội tiếp xúc với thương mại điện tử mà ko nghĩ cách làm sao để VN phát triển, chỉ nghĩ cách làm cho VN vào blacklist.

mình nghĩ số ít thì làm được chứ số nhiều ko làm được đâu , máy thằng làm ra PP thì não nó nhăn còn hơn tờ giấy mình chùi đ*t nữa ấy chứ

Vote :m190: xxxxxxxxx

não pp éo phẳng đâu :m190:

:binhsua122:nghĩ cách kiếm nhiều tiền chân chính không nghĩ, lại nghĩ toàn những cách đê tiện, gian lận làm mất danh dự của người Việt hết, :binhsua105:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,506
Latest member
henrykun263

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week