• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

1 triệu đồng cho ai tìm ra thằng ranh con nghisuy7777

Tình hình ngày càng khó khăng , Scam thì nhiều ,,, Hiệp sĩ ít , mong là mọi người rút được kinh nghiệm , trước khi giao dịch nên xin Em nó cái số điện thoại hoặc số TK Ngân Hàng ... Mình kg lấy được tiền thì Em nó cũng phải ói ra hoặc gặp khó khăng một tí .

1 củ tìm ra scam để làm được j. Báo công an cũng ko đc chỉ xử giang hồ thôi :binhsua146: tốn $ đấy

acc hiện h đã gỡ xong limit. ko phải thằng ch. ó này nó trả anh em nha.
đầu tiên mình gọi điện cho bọn support yahoo, bảo nó lấy lại mật khẩu cho
xong rồi vào pp, điền thông tin thẻ vào, thế là ok
chứ nó ấn chấp nhận cái mả mẹ nó gì mà ấn?
anh em nào mất pass yahoo, ko nhớ câu hỏi bí mật, cũng ko có mail phụ thay thế thì pm mình, mình liên lạc với bọn yahoo lấy lại cho

Tra ra thì vẫn được, trước tiên thì nhờ Admin hoặc ai có thể view đc IP thành viên xem cái IP của nó. Dù là IP dùng sock5 hay VPS thì vẫn có thể truy ra cội nguồn của IP chính xuất phát từ đâu. Tuy nhiên cần có cao thủ và mình thì ko phải =)), nói chung là tốn công sức, time đó đi tìm việc khác làm tìm lại 25$ có vẻ nhanh hơn :D

cái quan trọng ko phải 25$ mà bạn. quan trọng là nó còn quay lại thách thức mọi người

1 củ tìm ra scam để làm được j. Báo công an cũng ko đc chỉ xử giang hồ thôi :binhsua146: tốn $ đấy
ở hà nội 7 năm. tụ tập anh em nhiều. đánh một thằng nhừ tử. đang phải về quê trốn. nhưng cần thì vẫn có thể nhờ được anh em bạn bè trên hà nội giúp đỡ. chỉ cần biết nó là ai. các vấn đề khác không khó

- - - Updated - - -

mà mod mmo đâu rồi nhỉ? cho mình xin địa chỉ ip của nghisuy7777 với.

rốt cuộc ai là người scam vậy, ai có thể nói cho mình biết dc ko???

chưa tìm ra thằng *** này hả a.bắt dc chém chết mịa nó đi a ơi

có ai thuê e ra hứng đòn hộ ko, chia 50-50 nhé ^^
cậu này đừng đùa với lửa . cẩn thận vào tai họa đấy .
Biết thì thưa thớt .
Không biết thì liếm cột .

thôi, off. vợ bắt đi ngủ. tuy thế thôi nhưng vẫn sợ vợ anh em ạ. ai có thông tin gì về nó thì report cho mình nha. cảm ơn anh em nhiều

nói vậy tự ái nha bạn :binhsua18:

Bác này đoán đúng ngày sinh của thằng nghisuy7777 lúc nó mở event này :D. Hỏi bác ấy xem bít đâu có manh mối =))

thằng này thấy có trang danh sách online của mình?biết cái yh thì được nhiu bác nhỉ?
cái yahoo thì là tên của nó ý nhưng cần tìm là hắn ở đâu thôi chứ tìm yahô làm gì

Chủ thớt chấp làm đíu j mất thời gian, coi như tạch lô đi. lần sau cẩn thận hơn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,027
Latest member
Hinnoe
Back
Top Bottom