Ask 1 số thắc mắc nho nhỏ,mong mọi người giúp :D

newbie00

Junior
Reactions
59
MR
0.000
Cho mình hỏi :
1. Theo kinh nghiệm các pro, khi các visitor thấy các link download của Hotfile, FileSonic, Fileserve, Uploading, uploadstation,wupload ... Họ sẽ ưu tiên download link nào trước ? và ... nếu là bạn khi gặp những link trên thì bạn sẽ download link nào ? (ko dùng acc pre nhé :D)
2. Hotfile. Filesonic, Fileserve ... thằng nào ít cheat lượt download của mình nhất ?
3. nếu chiến riêng từng site thì theo bạn thằng nào trả cao nhất ? (hotfile, FSN, FS..)
4. xin hỏi các pro từng chiến hotfile thì hotfile có nhược điểm gì ? (ngoài việc ban acc vì DMCA) --> mình biết ptu từ khi hotfile bị report DMCA và ban acc vô tội vạ nên ko chơi nó :D
5. hiện h Hotfile vẫn còn pay đều đặn chứ nhỉ ? :D
Câu hỏi của mình đề cập về HF hơi nhiều nhỉ ^^, mình có ý tưởng ^^ hạn chế tối đa DMCA của hotfile nên hỏi mọi người xíu
Cảm ơn mọi người nha :D

thanks 2 bạn đã trả lời :D
mình lập topic chủ đích là để tham khảo "nhu cầu download link hotfile" so với các link khác (FSN, FS)
Nếu nhu cầu link hotfile lớn thì mình sẽ cung cấp link hotfile cho visitor, 1 phần là thế mạnh của site và cũng là cách để giữ chân những visitor trung thành chứ :D
còn việc bị DMCA thì mình đã có cách (ah` mà chỉ là ý tưởng thôi ^^ )

up bài mong mọi người cho thêm ý kiến :D

thanks 2 bạn đã trả lời :D
mình lập topic chủ đích là để tham khảo "nhu cầu download link hotfile" so với các link khác (FSN, FS)
Nếu nhu cầu link hotfile lớn thì mình sẽ cung cấp link hotfile cho visitor, 1 phần là thế mạnh của site và cũng là cách để giữ chân những visitor trung thành chứ :D
còn việc bị DMCA thì mình đã có cách (ah` mà chỉ là ý tưởng thôi ^^ )

up bài mong mọi người cho thêm ý kiến :D
Chưa chắc bạn à,bạn có chống đi nữa ,nó vẫn del.Nó thậm chí chả cần biết DCMA Dcm xiếc gì hết,ngứa tay là del. :)

Chưa chắc bạn à,bạn có chống đi nữa ,nó vẫn del.Nó thậm chí chả cần biết DCMA Dcm xiếc gì hết,ngứa tay là del. :)

hì, mình đã nói mà, chỉ là ý tưởng thôi, với lại link hotfile chỉ nội bộ những người có nhu cầu download biết thôi, ko show public nên cũng sẽ giúp hạn chế tối đa :D

mong mọi người giúp 5 câu hỏi trên :D

1. HF và Fileserve mình thấy nhiều người down hơn
2. Thằng nào cũng cheat.
3. FSN, WU, ULS
4. Hotfile tính Rank

Ko nên chơi HF

nên chơi WU, FSN, ULS

theo tớ thì Fsn , wu , uls

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads