Help 1 Số mẹo kiếm $ với vagex + proof

Đọc phần 2 bác kêu đổi IP youtube là đổi cái gì vậy bác

đổi IP của cái máy ảo đó ( k đổi cũng dc đổi cho chắc ăn thôi )
Còn cái youtube thì mỗi auto 1 cái tài khoản youtube khác nhau . Vì auto like với sub ..... mà . Cùng 1 tài khoản sao like được cùng 1 link >.<

Ah, hiểu rồi. Thank bác cái. Mà thằng Vagex này nó tính credit ảo quá lúc mới chơi thì 10200credit/10$ giờ đã lên 15320credit/10$ rồi biết đến khi nào mới đủ đây

Ah, hiểu rồi. Thank bác cái. Mà thằng Vagex này nó tính credit ảo quá lúc mới chơi thì 10200credit/10$ giờ đã lên 15320credit/10$ rồi biết đến khi nào mới đủ đây

Mình cũng thấy thế mỗi tài khoản vagex 1 kiểu tính credit # nhau . Mình chơi mấy cái cái thì 13k /10$ cái thì 18k/ 10$

Toàn đợi nó xuống thấp thấp pay :(

rồi vagex nó cho đi cũi cả lũ

èo nếu AP hoặc PP chưa veri thì phải đợi đến 2 tuần nó mới Pay đấy
gấp 2 lần tk veri nên suy nghỉ kỉ đi nhá =))

Mà thằng này mình để auto+FF tính thấy được tầm 2k credit mà vô web xem nó ghi chỉ 500 mấy credit ah không hiểu mất đâu gần 1k5 credit luôn :(

Mà thằng này mình để auto+FF tính thấy được tầm 2k credit mà vô web xem nó ghi chỉ 500 mấy credit ah không hiểu mất đâu gần 1k5 credit luôn :(

Nó có captcha đấy thi thoảng đánh vào k nó k tính tiền đâu

Rất tiếc vì sự gián đoạn. Chúng tôi đã và đang nhận được số lượng lớn yêu cầu từ mạng của bạn. Để tiếp tục trải nghiệm YouTube của bạn, vui lòng nhập mã xác minh dưới đây.
captcha của bọn youtube

rồi bạn chưa đổi IP đó nếu dùng 2 máy khác nhau mà xài chung 1 IP thì nó chỉ tính 1 máy thôi :))

---------- Post added at 05:54 PM ---------- Previous post was at 05:53 PM ----------

Mình thấy xài VPS ngon hơn mua cỡ 10 em xài tăng tiền vèo vèo 3 ngày cũng đủ pay rồi :))

up lên cho mọi ngưởi thấy nào

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,641
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back