• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

1 người trong BQT bao che cho scammer

Status
Not open for further replies.
:binhsua83: Long. Kệ nó =)) Tớ kô đền bù cho ai cả :) thích thì đưa cái acc này ra đảo cũng đc. Đó là rule mới của Admin sau vụ của tớ và 1 vài người khác :D ...

câu trả lời của nó đấy ;)) nhưng quan trọng cái nick scam của nó ko đáng 1 xu mà ban với ko ban
mà cái cần ở đây là thành viên nào trong BQT bao che lộ liễu thế cho mình biết để làm quen xin xỏ cho dễ nào ;))

;)) đi tìm đi ;)) chụp proof đầy đủ lên đây ;)) Nha :D Xong để ta xét coi ta có nên đền bù không nữa. :)) Nhiều thì ta đưa nick cho ban nè :)) ha ha

;)) đi tìm đi ;)) chụp proof đầy đủ lên đây ;)) Nha :D Xong để ta xét coi ta có nên đền bù không nữa. :)) Nhiều thì ta đưa nick cho ban nè :)) ha ha

mày xác nhận đền bù đi ;)) sao cứ phải chơi nước đôi thế ;))
quan trọng là ai unban mày thế ;)) cho tao biết để làm quen coi ;)) scam mấy vụ rồi xin unban ;))

anh Trung nói làm gì nữa , cho nó oẳng 1 mình , cứ càng để ý đến nó thì nó lại cứ tưởng nó là ngôi sao :D cho nó oẳng 1 mình đi anh

:binhsua83: Long. Kệ nó =)) Tớ kô đền bù cho ai cả :) thích thì đưa cái acc này ra đảo cũng đc. Đó là rule mới của Admin sau vụ của tớ và 1 vài người khác :D ...

:binhsua72: thấy câu này phát bực

Bạn tribt to mồm kêu 30pz ko là gì thích thì bạn ấy đền cho nạn nhân thay trungtrantn nhưng bạn ấy ko dám vào đây xác nhận. Nếu bạn tribt có lòng tự trọng thì vào đây xác nhận cái, còn nếu bạn là trẻ trâu phát ngôn bừa bãi tinh tướng thì mình ko chấp ;))

Hô =)) Tớ có bạn trong ban quản trị à =)) Nhờ ban/unban trên chat box đó bạn :D Thôi. Bạn làm gì bạn cứ làm đi :D Report mà phải đợi tớ xác nhận trả $ hay không à ;))

Bạn tribt to mồm kêu 30pz ko là gì thích thì bạn ấy đền cho nạn nhân thay trungtrantn nhưng bạn ấy ko dám vào đây xác nhận. Nếu bạn tribt có lòng tự trọng thì vào đây xác nhận cái, còn nếu bạn là trẻ trâu phát ngôn bừa bãi tinh tướng thì mình ko chấp ;))

nghe này. Việc tớ bị gì hay không bị gì. Không liên quan gì đến ai cả :) Chả ai phải đền bù cho tớ cả :D Nghe chưa :D Đừng nói nhiều nữa :) Dự tính làm gì thì làm luôn đi cho nó nóng hổi

:m152: nhức đầu quá - pác có proof thì post lên đi

Banned hay Unbanned cho ai thì Admin search cái là ra. Chỉ có điều Admin có làm hay không thôi.

Hô =)) Tớ có bạn trong ban quản trị à =)) Nhờ ban/unban trên chat box đó bạn :D Thôi. Bạn làm gì bạn cứ làm đi :D Report mà phải đợi tớ xác nhận trả $ hay không à ;))

ôi vãi =)) thằng này rõ ràng là quỵt tiền scam ko đền ;)) mà vẫn đc unban ko biết pro màu xanh nào unban nhỉ ;))
ở đời có 1 số đứa làm *** vì đồng tiền =))
lợi dụng chức danh trong BQT để kiếm lời từ việc hợp tác với scam =)) (cái này là nói bâng quơ trúng ai thì trúng ko trúng thì coi là lời vui nhé ko lại ban mình vì xỉ nhục BQT :)) )

Dù nick bị hack do nguyên do gì, nếu nick nào mà đi scam thì BQT cũng nên banned. Để vậy nhiều lần member mất lòng tin thì sau này khó giao dịch online nữa.

Đây này cu post proof cộng nạn nhân và anh trungtran xác nhận đi tao đền cho

chán thế nhỉ, suốt ngày thấy scam là scam. sao mà lại có những người đểu vậy chứ??

Uy tín của tao không cần mày khẳng định xưa giờ nhiều người tao cho mượn tiền lắm 30pz :D không nhầm gì đâu thích thì nhích thôi cứ post proof tối tao đi học về rồi giải quyết

Uy tín của tao không cần mày khẳng định xưa giờ nhiều người tao cho mượn tiền lắm 30pz :D không nhầm gì đâu thích thì nhích thôi cứ post proof tối tao đi học về rồi giải quyết

ok có proof ngay cho mày đây ;)) chuẩn bị tiền đi nhé

ok có proof ngay cho mày đây ;)) chuẩn bị tiền đi nhé

Tiền thì tao đâu có thiếu mày cứ post proof + nạn nhân và anh trungtran vào xác nhận tối tao về sẽ send cho 30pz không nhằm nhò gì với tao đâu :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,953
171,024
Latest member
vesinhquan2namhu

Most discussed of week

Most discussed of week