Spotlight 1 ngày trung bình làm offer đươc bao nhiêu tiền nhĩ

offer ko như ptu, để kiếm 1 site offer chiến được hoàn toàn ko khó, cái bệnh của nhiều Newbie mắc phải là "Lười - Thích ăn sẵn - ngại khó" nên lúc nào cũng mở mồm ra là share site, share site. Có làm thì mới có ăn, tớ nói thật, tớ có thể support nhiệt tình những người muốn kiếm tiền, nhưng ko bao giờ support 1 người lười biếng, chỉ có việc ngồi chơi, chém gió và ngoạc cái mồm ra xin site, điều đó là ko bg =)) =)) =)). Site thì nhiều, site offer thường thì ít khi scam, chỉ sợ ban acc thôi, nhưng để mà share ko cho 1 cơ số người ăn sẵn thì hơi khó :)) :))

bác nào cho em xin cái yahoo để học hỏi chứ không xin share bất cứ cái gì mong các bác giúp đỡ dùm ofer thì em biết nhưng làm ko thấy cho credit nên cần người giải đáp 1 số thắc mắc

từ 0$-->50$-->100$-->...tùy theo bạn ơi , hên xui , tùy vào bạn làm offer ở vị trí nào thôi và kinh nghiệm . tớ thì thix làm thấy đủ ăn rồi thì out đi chơi keke :binhsua31:

có bro nào hảo tâm share cách kiếm 1$ 2$ 1 ngày cho newbie đi.

Sau đây ta sẽ liệt kê các Bờ rào offers nơi này!
1. Chị Hổ (Tigon): 90$ -100$/day
2. Khảido: >50$/day
3. Infrock: 1$/day
The end: jaranguyen 0.01$/day
--------------
Ngoài ra các bạn nào muốn học hỏi kinh nghiệm nghề nghiệp xin pm cho anh habuon và anh Quang là những chuyên gia về 4rex! Sẽ rất có ích cho các bạn làm off ^^!:binhsua139:

Last edited by a moderator:
Sau đây ta sẽ liệt kê các Bờ rào offers nơi này!
1. Chị Hổ (Tigon): 90$ -100$/day
2. Khảido: >50$/day
--------------
Ngoài ra các bạn nào muốn học hỏi kinh nghiệm nghề nghiệp xin pm cho anh habuon và anh Quang là những chuyên gia về 4rex! Sẽ rất có ích cho các bạn làm off ^^!:binhsua139:
thế còn chú em nữa ko liệt nốt đê :-"

Nói chính xác hơn là phải có group, phải có 1 chút bóc lột. vừa là môi trường giúp newbie học hỏi trải nghiệm, vừa gọi là cái giá phải trả cho người muốn được dọn sẵn để ăn ấy mà.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,003
173,068
Latest member
laitathieu88

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back