Spotlight 1 ngày trung bình làm offer đươc bao nhiêu tiền nhĩ

pro thật sự ko ai sâu cái pờ rúp đâu bạn @@

còn bạn nào nói 20$ đến 100$ 1 ngày là ko thể thì có vẻ sai lầm :binhsua15:

hỏi mọi người bình thường chiến vn ipanel trung bình cũng được khoảng 30$ rùi mà (thủ thật)mình dạo này chit it wa nên đc it
càng nhiều ref càng nhiều $ khoản này nhiều người ăn chạn luôn ?

có gió quanh đây chăng

sao mà sai làm hả các pro
mình chỉ nói riêng mấy bác chiến trang vn ipanel cung kiếm khoảng 4000 D khoảng 18.8$ rùi còn gì
vnipane đâu có pải offer nó cũng có vài cái survey nhưng toàn cheat thì thế chứ đâu có pải hohoooooooo

ôi nou ko chỉ có ipanel
tại vì ipanel dạo này mình chít cảm thấy ngon thì chiến thui .....

tại sao nhiều người chơi offer ko giới thiệu cho mọi người chơi vì họ để mình dùng
còn không thì dan VIET nó phang cho mấy ngày thì tack à
còn nũa muốn chiến thì cũng phải tự tìm
tuần wa mình tìm đc 10 trang offer mơi để hôm nào chit thử đã

hỏi mọi người bình thường chiến vn ipanel trung bình cũng được khoảng 30$ rùi mà (thủ thật)mình dạo này chit it wa nên đc it
càng nhiều ref càng nhiều $ khoản này nhiều người ăn chạn luôn ?
Này ô cụ ơi ô cụ nói gì mà bảo "hỏi mọi người bt chiến vnipane dk 30$/day ho??? Bão à ô 2060=9,72$>>>30$=~6360point>>~90 reg
CÔng nhận có thì có nhưng mà đâu có pải cứ thế là đk pay hở nó pay mỗi tuần mà cheat kiểu đó thì ip trùng là cái chắc kể cả reset modem>>> nó check thì sô điểm còn phí công vô ích >>1 tuần là tb 630 reg hở hỏi sao không nghi không có thủ thuật là die le te hohoooooooooooooooooooooooo spammmmmmm

Này ô cụ ơi ô cụ nói gì mà bảo "hỏi mọi người bt chiến vnipane dk 30$/day ho??? Bão à ô 2060=9,72$>>>30$=~6360point>>~90 reg
CÔng nhận có thì có nhưng mà đâu có pải cứ thế là đk pay hở nó pay mỗi tuần mà cheat kiểu đó thì ip trùng là cái chắc kể cả reset modem>>> nó check thì sô điểm còn phí công vô ích >>1 tuần là tb 630 reg hở hỏi sao không nghi không có thủ thuật là die le te hohoooooooooooooooooooooooo spammmmmmm

Có sức thì làm đc hết.
Có mẹo thì đc pay hết

Nhưng tóm lại thằng đó nó chém chứ clg mà 1 ngày 30$. banh ********* modem

Có sức thì làm đc hết.
Có mẹo thì đc pay hết

Nhưng tóm lại thằng đó nó chém chứ clg mà 1 ngày 30$. banh ********* modem
tuy mình không cheat nhưng thả con săn sắt bắt con cá rô bác ơi :D
30$/ day => 1 month = 900$
đầu tư hẳn cái modem mới :D

Bác pro nhỉ.

Mình cắm auto mà còn tiếc cái modem. Auto full toàn bộ mướn gõ captcha cho nó chạy wa đêm. 1 ngày tầm 1 củ :d

hơ hơ offer nghèo lắm đừng cóa theo làm j :m021 ! 30-100$ đối vs pro thì cóa đóa! newbie như mjk ngày giỏi lắm được 0,01$ :m003

đã bảo các newbie vồ vào offer chỉ ăn cám =)) các pro có nồi cơm riêng của hộ , hơn 100$/ngày là chuyện bình thường, k có kinh nghiệm thì.....:-j

pro thật sự ko ai sâu cái pờ rúp đâu bạn @@

còn bạn nào nói 20$ đến 100$ 1 ngày là ko thể thì có vẻ sai lầm :binhsua15:
pro hướng dẫn cho e 1 khóa kiếm tiền với. ngày chĩ cần 10$ là em vui rội thank .
yk: y3u_h4y_h4n_kut3

Announcements

Forum statistics

Threads
421,095
173,168
Latest member
tmdam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week