Spotlight 1 ngày trung bình làm offer đươc bao nhiêu tiền nhĩ

Thu nhập của offer là tương đối ổn định và có thể nói là không ít, có thể từ 7tr - 10tr/tháng. Có nhiều pro offer ẩn mình lắm, hy vọng mọi người chia sẻ kinh nghiệm để mọi người có thể cùng kiếm $ từ offer. :)

Chắc không ai chia sẽ đâu vì đó làm miếng cơm manh áo của họ mà, chia sẻ ra mọi người lao vào chít tùm lum, trùng ip tá lả là hỏng chuyện:binhsua27:

các trang offer uy tín thì nó cấm ip việt nam nên toàn face vpn để vào và face info nữa. may mắn nó pay. còn nếu nó phát hiện ra thì cả tháng làm không công.
nhưng trang này đối với mình là may rủi. vì như vậy là cheat rồi mặc dù mình cần cù làm như một con ong đực :D:D

Thu nhập của offer là tương đối ổn định và có thể nói là không ít, có thể từ 7tr - 10tr/tháng. Có nhiều pro offer ẩn mình lắm, hy vọng mọi người chia sẻ kinh nghiệm để mọi người có thể cùng kiếm $ từ offer. :)
day la 1 so lieu 9 xac nhat ve cai pro offer :binhsua26:

nếu ai nói chơi offer 1 ngày ko kiếm dc trên 20$ là sai lầm,muốn giàu nhờ offer thì chỉ có chơi solo kết hợp với 1 số thủ thuật nữa,chứ đi làm thuê cho các group thì ko bao giờ khá nổi,1 off $0.6 mà làm cho group còn có $0.2,vậy thì làm đến bao giờ

nếu ai nói chơi offer 1 ngày ko kiếm dc trên 20$ là sai lầm,muốn giàu nhờ offer thì chỉ có chơi solo kết hợp với 1 số thủ thuật nữa,chứ đi làm thuê cho các group thì ko bao giờ khá nổi,1 off $0.6 mà làm cho group còn có $0.2,vậy thì làm đến bao giờ
sai lầm gì.có phải ai cũng 20$/ngày đâu anh.:D.mà off thì hay thủ dâm hoặc 1 số ít người quên biết tin tưởng làm chung.pub ra thì nhanh nát.làm nhiều khi cũng bùn.

các bác ơi sao em nghe nói nếu chơi solo thì ko lay được tiền vì ko wen admin

Ừkm, mình chỉ chỉ cho mấy thèng trên lớp thôi, chiến rồi off cafe với nhau cho vui :D
Chỉ online ảo lắm :D
Chẳng đc gì, đã thế còn bị quay lại nói xấu nữa, bị 2 thèng chơi thế rồi, nản :D
chỉ ta với :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,095
173,170
Latest member
aedtoinr

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week