1 ngày 30$ từ captcha, có bất khả thi ko :)

Status
Not open for further replies.
e thấy hơi nể bác rồi đấy :m025:
Trước e cũng giống bác chỉ biết cap để kiếm tiền thôi ngày cao thủ nhất là đc 15$ ,Thề với bác k ngoa xong hôm đấy e đi thay cái bàn phím ,đi truyền nước luôn :binhsua75:
Xong hôm đấy bỏ cái phong cách sống chết vs cap chuyển sang HIYP tính e liều nên là đã chơi thì chỉ có tất tay trở lên thôi.lãi ra đồng nào lại dep vào tiếp :m041:
Chính vì thế cái điện thoại của e hầu như là ngày nào cũng đi bảo dưỡng ở tiệm cầm đồ :m080:
Cũng có những ngày kiếm 30>100$ .cũng có những ngày rình rình thằng nào còn cơm đi ăn trực :m090:.
E tự hỏi sao bác có thể dành quá nhiều thời gian cko cap như thế mà k tìm hiểu về những cái khác đỡ vất vả hơn .Chẳng hạn như lô đề ,xóc đĩa ,hay là HYIP chẳng hạn :m096:

Trước e cũng giống bác chỉ biết cap để kiếm tiền thôi ngày cao thủ nhất là đc 15$ ,Thề với bác k ngoa xong hôm đấy e đi thay cái bàn phím ,đi truyền nước luôn :binhsua75:
Xong hôm đấy bỏ cái phong cách sống chết vs cap chuyển sang HIYP tính e liều nên là đã chơi thì chỉ có tất tay trở lên thôi.lãi ra đồng nào lại dep vào tiếp :m041:
Chính vì thế cái điện thoại của e hầu như là ngày nào cũng đi bảo dưỡng ở tiệm cầm đồ :m080:
Cũng có những ngày kiếm 30>100$ .cũng có những ngày rình rình thằng nào còn cơm đi ăn trực :m090:.
E tự hỏi sao bác có thể dành quá nhiều thời gian cko cap như thế mà k tìm hiểu về những cái khác đỡ vất vả hơn .Chẳng hạn như lô đề ,xóc đĩa ,hay là HYIP chẳng hạn :m096:
:binhsua53::binhsua53::binhsua53::binhsua53::binhsua53::binhsua53::binhsua53:

:binhsua10: year chỉ cầu mong anh hùng này cạp suốt ngày để đỡ lên rum chém à - chứ ông này chém gió thì ai cũng nể sợ - chúc pờ rồ thành công :binhsua19: 30 $ x 365 = 10950$ có ít gì đâu - chưa tính 10% huê hồng :binhsua21:

Chúc bác chinh phục đỉnh cao mới của CẠP.
Có khi còn phong làm Thánh Cạp đó :))

Last edited by a moderator:
toàn cao thủ ko :binhsua20:

:binhsua10:cày chi ghê zậy bác . làm kiểu đó thì mai cũng ngủ sớm ^^! coi như 1 ngày làm cho 3 ngày nghỉ :D

Nhớ lần trước cũng gắn gõ 15$/day được tầm 1 tuần thì nghỉ 1 tháng vì nó nản! :binhsua23:

tôi cũng làm ko nổi, nhưng chúc bác thành công ngày hôm nay và chỉ hôm nay thôi, chứ liên tục thì... :binhsua21:

p/s: cho xin cách lấy proxy ngon với :binhsua10:

làm được thì hãy nói chứ ngày mai show cái roof lên 30$ nhưng 10 người gõ :binhsua08:
phát ngôn trước khi gõ, đã nói là show proof code gõ đc thì 10 người gõ là sao? show 10 người à ;))

- - - Updated - - -

Có làm được thì sóm muộn cũng vào tiền thuốc men cả thôi
quan trọng là có làm đc ko, còn mấy cái kia tính sau đi =))

các bác đừng có nghiêng sang bên sức khỏe :))

Em làm captcha 3 năm, cũng có ngày em ngồi 15 tiếng gõ captcha lúc còn thiếu thốn và sức khỏe em vẫn rất tốt vì chăm tập thể dục. Mắt vẫn 10/10 và ko có hiện tưởng bị cận (chắc do gien) , lưng , tay cũng ko mỏi lắm :D

thôi log id chuẩn bị làm việc hơn 0h rồi :D

thị trường thế này .. bây giờ mà bạn chỉ cần bỏ 1 ít vốn đảm bảo 1 ngày bạn phải lời ít nhất 300$ tùy sll :D ...

Gõ xong bác lại nằm viện. 30$ không đủ tiền thuốc.
Giỡn thôi, chúc bác làm việc tốt :D

bác này gõ kinh nhỉ , ngày nào em cũng gõ 8 tiếng mua mì gói cho v. @@

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,939
173,018
Latest member
ip14giabaonhieu