• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask 1 kênh không bật kiếm tiền không liên kết vs GA bị die thì có ảnh hưởng gì không?

lion5893

Junior
Reactions
3
MR
0.002
1 tài khoản youtube của mình tạo nhiều kênh và liên kết với GA. Bây giờ vẫn tài khoản youtube đó mình tạo 1 kênh nhưng không bật kiếm tiền và liên kết với GA. Vậy khi kênh đó die thì có ảnh hưởng gì không??
Mình hỏi cho chắc không test lại bị mất kiếm tiền các kênh # thì uổng lắm :(

Kênh die ko ảnh hưởng đến kênh khác nhé. trừ khi nặng quá thì die ga thôi :D

Kênh die ko ảnh hưởng đến kênh khác nhé. trừ khi nặng quá thì die ga thôi :D
Vẫn bị nếu bị liên quan đến ID Content. mình có 7 kênh . 1 kênh bị khóa kiếm tiền, youtube khóa hết 6 kênh còn lại, tạo kênh mới trên mail khác liên kết đến GA đó cũng bị luôn.

Vẫn bị nếu bị liên quan đến ID Content. mình có 7 kênh . 1 kênh bị khóa kiếm tiền, youtube khóa hết 6 kênh còn lại, tạo kênh mới trên mail khác liên kết đến GA đó cũng bị luôn.
Xóa kênh đó đi rùi tạo kênh mới lại liên kết bình thường. Nếu để kênh đó thì dù liên kết thêm bao nhiêu nữa cũng vẫn dis tiếp bạn nhé :)

1 tài khoản youtube của mình tạo nhiều kênh và liên kết với GA. Bây giờ vẫn tài khoản youtube đó mình tạo 1 kênh nhưng không bật kiếm tiền và liên kết với GA. Vậy khi kênh đó die thì có ảnh hưởng gì không??
Mình hỏi cho chắc không test lại bị mất kiếm tiền các kênh # thì uổng lắm :(
1 kênh không bật kiếm tiền và ko liên kết với GA bị die thì ko ảnh hưởng đến GA bạn nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,942
171,012
Latest member
doithuongsunwin
Back
Top Bottom