SCAM 0181003438166 Nguyễn Tấn Hà - Dispute Paypal

Lot dép hóng vậy :D:D:D

:D:D Đó không phải tiền của mình.Còn người bị mất đang phân vân nên theo dân xã hội hay theo công an.Việc của mình là report cho anh em và tìm thêm thông tin
2k16 rồi còn dân xã hội là dại nhé, giờ phải mướn bd, ra chợ gò vấp mướn 3 ẻm, chơi kiểu nhẹ nhàng, cứ bám càng tầm 1 tháng là sợ xanh dái :D

2k16 rồi còn dân xã hội là dại nhé, giờ phải mướn bd, ra chợ gò vấp mướn 3 ẻm, chơi kiểu nhẹ nhàng, cứ bám càng tầm 1 tháng là sợ xanh dái :D
:D Thím tunvit tư vấn hợp lý,thế thím có nhận bám càng nó hem,em thuê luôn.Chai dầu to nhất cái mmo4me này là thím chứ ai :D

ý bác này hay , để e học hỏi

hóng thằng scammer bị cắt chim

:D Rất xin lỗi bạn Hà ,mong bạn trong 24h giải quyết nếu ko mình đành đăng trường bạn đang học,mã số sinh viên,info người thân khác trong gia đình bạn.Cám ơn (à theo nhiều nguồn tin đã ra trường)

Last edited:
:D Xin lỗi mình vừa xác nhận lại cậu ấy nhập học từ năm 2011 nên chắc giờ ra trường rồi kk. Quê Bình Thuận

Announcements

Forum statistics

Threads
419,629
171,661
Latest member
Percyder

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back