• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

SCAM 0181003438166 Nguyễn Tấn Hà - Dispute Paypal

Lot dép hóng vậy :D:D:D

:D:D Đó không phải tiền của mình.Còn người bị mất đang phân vân nên theo dân xã hội hay theo công an.Việc của mình là report cho anh em và tìm thêm thông tin
2k16 rồi còn dân xã hội là dại nhé, giờ phải mướn bd, ra chợ gò vấp mướn 3 ẻm, chơi kiểu nhẹ nhàng, cứ bám càng tầm 1 tháng là sợ xanh dái :D

2k16 rồi còn dân xã hội là dại nhé, giờ phải mướn bd, ra chợ gò vấp mướn 3 ẻm, chơi kiểu nhẹ nhàng, cứ bám càng tầm 1 tháng là sợ xanh dái :D
:D Thím tunvit tư vấn hợp lý,thế thím có nhận bám càng nó hem,em thuê luôn.Chai dầu to nhất cái mmo4me này là thím chứ ai :D

ý bác này hay , để e học hỏi

dm, tí nữa thì giao trứng cho ác. Chắc khó khăn tí nên cù nhầy.

hóng thằng scammer bị cắt chim

:D Rất xin lỗi bạn Hà ,mong bạn trong 24h giải quyết nếu ko mình đành đăng trường bạn đang học,mã số sinh viên,info người thân khác trong gia đình bạn.Cám ơn (à theo nhiều nguồn tin đã ra trường)

Last edited:
:D Xin lỗi mình vừa xác nhận lại cậu ấy nhập học từ năm 2011 nên chắc giờ ra trường rồi kk. Quê Bình Thuận

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom