Ask YouTube Video Phim từ site

FreeCard

Hero
Reactions
635
MR
0.001
Facebook
Follow me on Facebook
Dạ các tháh từ pro đến ckém gió :D em.la.liếm trog 4r mìh cũg đc gần 1thág giờ vẫn la liếm app android kiếm 100-200k mỗi thág lấy $ uốg nước thấy youtube hay cũg khá ổn vì up video rồi đi làm cty thôi giờ android nó cũg hộ trợ khá nhiều các phần mềm.edit chèn nhạc vào video giờ em.muốn up tất cả các phim vào kênh của em thì cho em hỏi video từ các site khi mìh up lên làm sao tráh đc vi phạm bản quyền hoặc video đó có vi phạm.k ạ tại em lên youtube trả khi nào thấy phim trên wed ở trên đó cả pro chỉ em chiến vs :eek:

Chữ gì mà nhìn chả dịch nỗi nữa.

Như thế này nhá..

- Phim dạng như HD Bom tấn các loại Tải torrent về up lên Youtube để chế độ công khai thì vi phạm cấm chiếu trên toàn thế giới.(Cái lỗi này 3 phát là die 1 kênh) Còn chưa tính thoát chết cấm chiếu lại bị khiếu nại bản quyền nghe nhìn nữa ====>> Vì thế các phim bom tấn mới ra hoặc đang chiếu trên các rạp thì không xuất hiện trên Youtube.
- Muốn xuất hiện trên web thì up lên youtube để ở chế độ riêng tư rồi lấy link video chèn vào website thôi...

Em biết có thế thôi. hết rồi.

Phim phò nhìn chung là không ăn thua với youtube đâu nhé..đây là mảng rất được youtube quan tâm..:D..nói chung vẫn có bro lách được nhưng phải edit..:D..có mấy kênh phim quay lại từ ti vi vẫn lách được đó..:D

Phim phò nhìn chung là không ăn thua với youtube đâu nhé..đây là mảng rất được youtube quan tâm..:D..nói chung vẫn có bro lách được nhưng phải edit..:D..có mấy kênh phim quay lại từ ti vi vẫn lách được đó..:D
Ghép cha mấy cái ảnh hài vào thành clip cho rồi :)

Announcements

Forum statistics

Threads
419,908
171,950
Latest member
Lylyly123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back