New Mạng xã hội đăng video kiếm tiền usdt, eth hoặc vnđ - COS TV

longmairam

Newbie
Reactions
10
MR
0.240
Chào mọi người, sau 1 thời gian tìm hiểu và sử dụng Cos TV mình đã kiếm được kha khá tiền (ảnh ở dưới) hôm nay mình muốn chia sẻ cho mọi người cùng tham gia để kiếm tiền cùng mình nhé!!!

Cos.TV là một app hoạt động như YouTube, Tiktok…. Ở đây, có một cái hay là khi bạn up video về cuộc sống, du lịch, học tập, tài chính… nói chung là tất cả mọi thứ (trừ những video vi phạm tiêu chuẩn cộng đồng). Người đi like và người được like đều có tiền + phần thưởng.

1 tuần bạn hãy up 2-3 video lên và việc này rất là đơn giản đối với các bạn đúng không nào???

Cách kiếm tiền đơn giản như vậy thì chỉ có ở Cos. TV thui, bây giờ hãy xây cho mình 1 kênh và kiếm tiền thôi nào

mình sẽ để link ở đây nhé: https://cos.tv/account/register?invite_code=35T79

B1: Các bạn đăng ký theo link
B2: Sau khi đăng ký xong thì các bạn vào CH play hoặc App Store bấm Cos.TV để tải
B3: Sau khi tải xong thì các bạn vào đăng nhập và bắt đầu up video lên thôiii
Lưu ý nho nhỏ là: Đổi tên và ảnh đại diện nhé các bạn
Cos TV còn hỗ trợ tik xanh cho bạn nào muốn!
Ai không hiểu hoặc muốn quan tâm thì inbox cho mình nhé!!!
Chúc các bạn thành công 🤗🤗

Attachments

3.9 MB · Views: 151
    1.6 MB · Views: 120
Chào mọi người, sau 1 thời gian tìm hiểu và sử dụng Cos TV mình đã kiếm được kha khá tiền (ảnh ở dưới) hôm nay mình muốn chia sẻ cho mọi người cùng tham gia để kiếm tiền cùng mình nhé!!!

Cos.TV là một app hoạt động như YouTube, Tiktok…. Ở đây, có một cái hay là khi bạn up video về cuộc sống, du lịch, học tập, tài chính… nói chung là tất cả mọi thứ (trừ những video vi phạm tiêu chuẩn cộng đồng). Người đi like và người được like đều có tiền + phần thưởng.

1 tuần bạn hãy up 2-3 video lên và việc này rất là đơn giản đối với các bạn đúng không nào???

Cách kiếm tiền đơn giản như vậy thì chỉ có ở Cos. TV thui, bây giờ hãy xây cho mình 1 kênh và kiếm tiền thôi nào

mình sẽ để link ở đây nhé: https://cos.tv/account/register?invite_code=35T79

B1: Các bạn đăng ký theo link
B2: Sau khi đăng ký xong thì các bạn vào CH play hoặc App Store bấm Cos.TV để tải
B3: Sau khi tải xong thì các bạn vào đăng nhập và bắt đầu up video lên thôiii
Lưu ý nho nhỏ là: Đổi tên và ảnh đại diện nhé các bạn
Cos TV còn hỗ trợ tik xanh cho bạn nào muốn!
Ai không hiểu hoặc muốn quan tâm thì inbox cho mình nhé!!!
Chúc các bạn thành công 🤗🤗
đăng video được 3-4 ngày thì video không like được nữa, bực nhất là cái này. chứ còn lại rất ok.

Up video mình hát karaoke có bị bản quyền ko thớt

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,759
Latest member
vutran105
Back
Top Bottom