update tình hình PIX banned 24h !!!

Status
Not open for further replies.
Ủa, thằng pix có bị khùng thì chở nó vào bệnh viện tâm thần đi các bác, sao để nó xổng chuồng thế :binhsua10:

mí ngủ dậy mà thấy cái proof ban kỳ kỳ, thât chả hỉu cái khỉ j nữa, suy ra mình ăn ban chỉ là vấn đề thời gian :binhsua146:

---------- Post added at 08:46 AM ---------- Previous post was at 08:43 AM ----------

và 4 con lão làng 250k code sẽ lên thớt??????? trăn trở ...

Tình hình là hôm nay em bị band 3 group nữa , tông thiệt hại từ lúc mà pix ra tay càn quét , là hơn 70 ID chủ tạo trước ngày 15/2 rồi :binhsua74:

Tình hình là hôm nay em bị band 3 group nữa , tông thiệt hại từ lúc mà pix ra tay càn quét , là hơn 70 ID chủ tạo trước ngày 15/2 rồi :binhsua74:
hơn 70ID chủ? hic pix khốn nạn:binhsua105:

70 id chủ, 1 con số khủng khíp mà bất kỳ ai mở web captcha cũng mún ban :binhsua146:

lại "bị" nữa hả bạn! Mình mấy ngày nay ko gõ để bảo toàn lực lượng mà ko biết nó có để yên cho ko nữa. Chia cái bùn nhé.

lại "bị" nữa hả bạn! Mình mấy ngày nay ko gõ để bảo toàn lực lượng mà ko biết nó có để yên cho ko nữa. Chia cái bùn nhé.

ra trận thì chit trước còn ủ quân thì chit từ từ thui, nên để mình phụ ngừi chứ đừng để ngừi phụ mình, cạp 1 chữa, kím đồng nào hay đồng đó

ra trận thì chit trước còn ủ quân thì chit từ từ thui, nên để mình phụ ngừi chứ đừng để ngừi phụ mình, cạp 1 chữa, kím đồng nào hay đồng đó

cũng định hết tuần "làm 1 phát" xem thế lào. Chứ cứ để quân số đó sợ nó cũng hao mòn dần, "thà chết trên chiến trường không thì chết trên giường chứ không thèm chết trên đường".

sao mình gõ đc 5k code bấm pay tiền từ hôm trước mà nó chưa trừ code trong ID chủ là sao nhỉ @@
hay là nó định scam :|

cũng định hết tuần "làm 1 phát" xem thế lào. Chứ cứ để quân số đó sợ nó cũng hao mòn dần, "thà chết trên chiến trường không thì chết trên giường chứ không thèm chết trên đường".
iu thế, thik zạ áh, còn không bit đem accs ra quýnh cho đã tay nữa :binhsua146:

---------- Post added at 10:27 AM ---------- Previous post was at 10:26 AM ----------

sao mình gõ đc 5k code bấm pay tiền từ hôm trước mà nó chưa trừ code trong ID chủ là sao nhỉ @@
hay là nó định scam :|
bấm pay trừ code? đừng bảo bấm order payment ko bấm mà bấm pay out trong acc nha

thì bấm order payment đó @@
2 ngày rồi nó chưa trừ code để thanh toán !! hài vkl

thì bấm order payment đó @@
2 ngày rồi nó chưa trừ code để thanh toán !! hài vkl

làm j có vụ trừ code ở đây? ko hiểu lắm, trừ code về 0 trong id con ấy àh, trừ khi bấm payout trong id con mí code về 0, còn về chậm thì chắc xài LR? chuyển qua WMZ thì ngày nào xào ngày đó, khỏi đợi

Balance
updated periodically, not immediately
5.043
nhấn or payment 2 ngày rồi nó ko trừ code đó @@

Balance
5.043
cạp acc chủ thử xem có bị banned ko :binhsua76:

Balance
5.043

2 ngày không trừ thì sẽ là 3, hoặc 4 hoặc 5.... 6789... có lần tới 21 ngày luôn đó bạn... :binhsua75:

có bao h log ID chủ vào gõ đâu mà bị band @@
:dap::dap::lac::lac: log vào out ra cũng có thể bị banned mà :lac: ai nói là ko ban :chuyen::chuyen:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,776
170,865
Latest member
Anhquys
Back
Top Bottom