update tình hình PIX banned 24h !!!

Status
Not open for further replies.
làm sao bik ID chủ bị banned bây h :(
Log vào ko đc là bik hả behu :(
Mà ID chủ hay ID con gì mình cũng log vào gõ hết =))
bà begs làm vậy nè
log vào id chủ nếu id chưa add á thì coi chỗ group nó có hiện lên 2 chữ injoy ko với start group thì ko ban,nếu 2 cái đó chìm thì bị ban
còn id chủ group lớn thì =))=))theo cách xưa đóa begs :D

thông báo tiếp
đã bị ban hết tổng cộng rất nhiều id chủ ko gõ,và thiệt hại rất nặng nề,giờ thành ăn mày lun rầu :((
mấy pa mấy má giờ chắc bận kiểm tra hết rồi :))

má hư hù kon quài má... làm con mất công vô check lại thêm lần nữa 4 group + 20 chục id chủ... may quá vẫn còn nguyên... làm tốn hơn chục phút ngồi check... i hate u... :binhsua23::binhsua23:

má hư hù kon quài má... làm con mất công vô check lại thêm lần nữa 4 group + 20 chục id chủ... may quá vẫn còn nguyên... làm tốn hơn chục phút ngồi check... i hate u... :binhsua23::binhsua23:
cha check kĩ chưa.tui có mấy group lớn toàn trăm mấy invite ,175 là cao nhất ,mà lâu ko gõ ko biết nó ban lun id chủ lun ko nữa,có lòng tốt kêu pa vô check sao pa ghét tui chớ :((

cha check kĩ chưa.tui có mấy group lớn toàn trăm mấy invite ,175 là cao nhất ,mà lâu ko gõ ko biết nó ban lun id chủ lun ko nữa,có lòng tốt kêu pa vô check sao pa ghét tui chớ :((

Thì vô check rồi mới bit chứ bộ... check xong mỏi tay luôn rồi... giờ hết cạp được luôn rồi... :binhsua23:

Thì vô check rồi mới bit chứ bộ... check xong mỏi tay luôn rồi... giờ hết cạp được luôn rồi... :binhsua23:

mấy group cũ đó pa có cạp hok ,tui hok cạp nên mấy group lớn id chủ tui ko biết,còn id nhỏ thì bị ban như lụt á :))

mấy group cũ đó pa có cạp hok ,tui hok cạp nên mấy group lớn id chủ tui ko biết,còn id nhỏ thì bị ban như lụt á :))

Một cái cũ hok cạp... còn lại 2 chục cái ids chủ thì cả năm rồi hok đụng tới... vào mail nó hok nhận ra mình... nó còn báo bắt xác nhận mail nữa mà... =))=))=))=))

mịa nó bỗng dưng banned 2 group log vào gõ dc 1 phút bị banned lun.

Một cái cũ hok cạp... còn lại 2 chục cái ids chủ thì cả năm rồi hok đụng tới... vào mail nó hok nhận ra mình... nó còn báo bắt xác nhận mail nữa mà... =))=))=))=))

í là mấy cái group lớn cha gõ chưa á,lâu nay có gõ ko á
chậm hỉu dễ sợ:binhsua139:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,508
171,548
Latest member
muaban2024

Most viewed of week