update tình hình PIX banned 24h !!!

Status
Not open for further replies.
:binhsua94::binhsua94::binhsua94: lịa chuẩn bị mở lể hội ban àh

Góp tí gió nào, hình như có mình là hơi ít :))

Mấy id ko gõ nhiều code ở G lớn thì bị ban, còn G nhỏ ko thấy gì , pó tay :binhsua76:

=)), ko thê thảm đâu bạn, id chủ group mình còn hơn 300 em và em nào em í vẫn còn nguyên, chưa bị banned nhé, làm pix nhiều rồi nên đã lường trc đc pix nó điên, nên khi check id gõ mỗi em vài từ rùi để đó, nên ko bị nó quét đợt này =))
quả này ai ôm ID chủ group thì thê thảm rùi. tổng thiệt hại của mình la 15id(15x0.5$) chủ mua mà chưa dùng.:binhsua74:

=)), ko thê thảm đâu bạn, id chủ group mình còn hơn 300 em và em nào em í vẫn còn nguyên, chưa bị banned nhé, làm pix nhiều rồi nên đã lường trc đc pix nó điên, nên khi check id gõ mỗi em vài từ rùi để đó, nên ko bị nó quét đợt này =))

cN thì kn đầy mình rồi ko nói làm gì. mấy id mua of chị cũng còn i, chỉ dính mấy cái tự dis ra hồi trc thôi.

của ta mí đẹp nì

---------- Post added at 07:33 AM ---------- Previous post was at 07:32 AM ----------

cN thì kn đầy mình rồi ko nói làm gì. mấy id mua of chị cũng còn i, chỉ dính mấy cái tự dis ra hồi trc thôi.

hôm nay làm j h yenly nhỉ ?

banned đợt này nhiều ghê :binhsua74:
mình giờ đi làm thuê, còn ko có id àm ban :(

Thèn PIX đúng khìn hen, acc gần 100k code mà cũng ko tha, rảnh dễ sợ :binhsua08:

mấy group lớn tui dismiss ra mấy id cũ và ko tạo id mới,ko biết nó quét có quét id chủ lun ko .chưa zô coi=))=)).là lá la em đi là đi chùa hương

mấy group lớn tui dismiss ra mấy id cũ và ko tạo id mới,ko biết nó quét có quét id chủ lun ko .chưa zô coi=))=)).là lá la em đi là đi chùa hương

HÌnh như ko gõ là bị hết đó cưng, cũng may mình hông còn cái nào thì phải, có ít đỡ phải lo, đỡ phải tiếc:));)), chết cái là giờ id cũ mới trên 3k nó ko load ban ngày thì phải. Có khi tới nữa id test xong đc 250-300 code zề đấy nó cũng đek load nữa thì xong=))=)). Pix lắm chiêu ai mừ biết đc đấy;));))

trời sáng vào lại banned lung tung nữa sao,ko chỉ banned ID mới à :((
E log in thử đây :binhsua76:

HÌnh như ko gõ là bị hết đó cưng, cũng may mình hông còn cái nào thì phải, có ít đỡ phải lo, đỡ phải tiếc:));)), chết cái là giờ id cũ mới trên 3k nó ko load ban ngày thì phải. Có khi tới nữa id test xong đc 250-300 code zề đấy nó cũng đek load nữa thì xong=))=)). Pix lắm chiêu ai mừ biết đc đấy;));))
em ko tạo id mới nên đâu cần gõ=))=)) o sợ ban :))

Thêm nữa nè, ban Random à ??? :binhsua76:

Bác bao thiệt hại thế nào thế. Đến mệnh quan triều đình mà nó cũng dám đụng đến, nó chán sống rồi @@. Đề nghị bác sai Triển Chiêu kiếm thằng admin đem về hổ đầu trảm đi :))

em ko tạo id mới nên đâu cần gõ=))=)) o sợ ban :))

up dùm cho pé hư nhà ta... 100 ids đã ra đi về cõi "hư" vô mãi mãi... :binhsua168:

anh em cho 1 tràng pháo tay nhiệt liệt chào mừng behu nhập hội nào... :m121::m121::m121:

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,436
172,442
Latest member
hdung24

Most viewed of week