update tình hình PIX banned 24h !!!

Status
Not open for further replies.
Hé hé, các bác chịu khó gõ 2 chữ vài tuần, thằng pix nó check không thấy ai phạm luật nữa nó chán check thì anh em ta lại gõ 1 chữ. Nếu nó lại ban anh em ta lại thông báo với nhau trên này để cảnh báo rồi lại gõ 2 chữ vài tuần, cứ thế cứ thế :D

Bạn 45chip share cái password group bị ban cho anh em ngắm view cái nào, chưa từng được xem cái group gõ 2 chữ nào bị ban cả. Share đi đằng nào chẳng vứt cái group đó đi.

Last edited by a moderator:
cuối cùng cũng được tham gia vào box này. :binhsua144::binhsua113::binhsua129:

trước lúc bị band có hơn 1$, giờ còn 0.426$, cũng may ko âm.:D. invite vẫn còn nguyên 50 em,add thoải mai!!!! các bác chúc mừng em cái nào!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Hé hé, các bác chịu khó gõ 2 chữ vài tuần, thằng pix nó check không thấy ai phạm luật nữa nó chán check thì anh em ta lại gõ 1 chữ. Nếu nó lại ban anh em ta lại thông báo với nhau trên này để cảnh báo rồi lại gõ 2 chữ vài tuần, cứ thế cứ thế :D

Bạn 45chip share cái password group bị ban cho anh em ngắm view cái nào, chưa từng được xem cái group gõ 2 chữ nào bị ban cả. Share đi đằng nào chẳng vứt cái group đó đi.

band xong điên quá dismiss ra hết tưởng acc chủ chưa bị band thì còn lấy intive add acc mới làm mà trắng xóa hết rồi còn đâu , giờ thì acc chủ cũng ra đi theo đàn em của nó rồi . Ah nhắc tới cái xem view em mới nhớ hồi xưa 2 cái gr của em vẫn xem được các code đã đánh , nhưng từ lúc pix đổi mới giao diện và cách tính tiền mới tới giờ thì vào xem nó bị lỗi error gì đó hết chả hiện lên pic nữa . Có bác nào bị giống em ko ? hay là thằng admin nó vào nó ko xem được nên nó điên lên band luôn ko nhỉ ? thà giết nhầm còn hơn bỏ sót mà :binhsua129:

Ui. Cập nhật mới nhất, em vừa bị band 1G xong. Nguyên nhân chẳng rõ. Rõ ràng là đã làm ăn lương thiện. Mất toi 2$

dù sao cũng chúc mừng bạn.

trước lúc bị band có hơn 1$, giờ còn 0.426$, cũng may ko âm.:D. invite vẫn còn nguyên 50 em,add thoải mai!!!! các bác chúc mừng em cái nào!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

có cả vụ đó nữa cơ ah . thế thì đích thị là thằng PIX đi chơi 8/3 về bị điên luôn rồi . Mỗi người bị band 1 kiểu chả hiểu nổi thằng điên PIX này nữa

của bạn là ID mới hay cũ thế, nếu ID cũ thì có thể nó thể nó lại tiêu diệt hết ID cũ 1 lần nữa

Ui. Cập nhật mới nhất, em vừa bị band 1G xong. Nguyên nhân chẳng rõ. Rõ ràng là đã làm ăn lương thiện. Mất toi 2$
bác cũng gõ 2 chữ mà bị band ah ! thế thì giống em rồi . Kiện PIX thôi bác ơi . Bọn nó tình khử hết acc tạo trước ngày 14/2 để tính giá mới đây mà

band xong điên quá dismiss ra hết tưởng acc chủ chưa bị band thì còn lấy intive add acc mới làm mà trắng xóa hết rồi còn đâu , giờ thì acc chủ cũng ra đi theo đàn em của nó rồi . Ah nhắc tới cái xem view em mới nhớ hồi xưa 2 cái gr của em vẫn xem được các code đã đánh , nhưng từ lúc pix đổi mới giao diện và cách tính tiền mới tới giờ thì vào xem nó bị lỗi error gì đó hết chả hiện lên pic nữa . Có bác nào bị giống em ko ? hay là thằng admin nó vào nó ko xem được nên nó điên lên band luôn ko nhỉ ? thà giết nhầm còn hơn bỏ sót mà :binhsua129:

bác đăng nhập acc chủ vào pixtyper.com sẽ xem đc,còn vào pixprofit ko xem đc đâu.

rồi vậy là rõ anh ấy muốn thịt hết ID cũ của bác . Ban cái này chẳng phải 1 hay 2 chữ gì đâu chẳng qua là muốn thu hồi ID thôi

Ừ thì làm cái gì cho trót thì cũng k nên trừ $ người ta làm như vậy, thu hồi ID thì cứ việc delete id trước 14/2 như bình thường có gì đâu mà cứ mờ mờ ám ám banned id người ta như thja', cóa bộ kiểu như rj thì làm k công àk. :binhsua104:

Tóm lại là cứ xóa ID trước 14/2 như pix đã từng xóa các id trong group của tớ vậyt hôi.

rồi vậy là rõ anh ấy muốn thịt hết ID cũ của bác . Ban cái này chẳng phải 1 hay 2 chữ gì đâu chẳng qua là muốn thu hồi ID thôi
Thế là rõ rồi , thằng pix thật nham hiểm . HuHu không ngờ cũng có ngày em trở thành nạn nhân của nó , cứ ngỡ đánh thật thà 2 chữ ko ăn gian sẽ sống thọ . Thế mà ..... thật không công bằng , thật không cam lòng :binhsua46::binhsua46::binhsua46::binhsua85::binhsua85::binhsua85::binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua23::binhsua23::binhsua23:

Gõ 2 chữ đâu có bị ban , mình gõ có khi ra cái we are sorry .. gì đó liên tục toàn esc + cả tam giác nữa .

Có khi gõ 2 chữ sai nhiều quá lên nó ban :D

check xem acc chủ bị ban chưa k lại làm k công cho nó đó bác

Thằng cháu kết nghĩa mình vừa bị ăn ban xong hjx mỗi lần nghe bài "pix khác hay tao khác " mà ứa nc mắt :((
...Có lẽ pix đã xida rồi ...có lẽ ..pix không còn như trước ...tao ăn gian...hay là tao gõ sai mà tại sao tao bị ăn bannnnnn...
Tình trạng 2 chú cháu đang thất nghiệp hóng cao nhân giúp đỡ @.@

bị ban mất 3 id trong khi đó còn gần 2$ giờ lại ra như thế này. chả hiểu chuyện gì. với lại cũng hok bị ban hết gr.

có vẻ như bị ban cũng trừ có 1$ thôi hả? 1 bạn ban 3id, mất 1$. 1 bạn 17 id cũng mất 1$.
Hay lại có thằng mod amateur nó vào trừ loạn lên nữa rồi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,287
171,340
Latest member
HOAGDUY
Back
Top Bottom