Update tình hình load của Pix"(mọi vấn đề # qua topic #)

Status
Not open for further replies.
ngủ đi bà kon. ngủ lấy sức lát gõ cũng đc vì bjo có ngồi bằng ta đi ngủ tranh thủ đêm là ổn

Ở đây 1 id nó cũng ko chừa lại có 3 id pri 1 vip ko bao giờ tăng pri, còn lại là id pri 2, 3 tùm lum.

Thằng pix bị điên rồi, nhìn ảnh đi, có 22 id đã dùng mà lại chẳng có id nào trên group, lạ nhỉ.

Và đặc biệt 1 điều là pass các id bị thu đã bị thay đổi, và không thể lấy lại được mật khẩu?? :|

---------- Post added at 01:34 AM ---------- Previous post was at 01:24 AM ----------

cái nào đang đánh có điểm thì k bị del. Cái nào k đánh thì bị del. id

Hôm nay 14/9 tui đánh 3 id pri 1 cả ngày được 3k5 mà nó cũng bị del nè. ỨC chế, đáng lẽ ra ko nên reset điểm 1k4 vào thời điểm đó thì hay biết mấy, chán vãi thằng pix, 3 id pri 1 của tui.

Tui nghĩ như thế này nè, mấy bác ko nên reset về 0 cứ để như vậy là nó ko bị delete, tui reset về 0 hết nó delete id hết cha rồi

Last edited by a moderator:
Còn tớ mất tới 9ID pri 0 mới test, định để dành mà nó không cho:)) Cả tối cứ loay hoanh tưởng bác nào hack nick mình sau thử vào đăng ký lại mới biết là nó xóa

Còn tớ mất tới 9ID pri 0 mới test, định để dành mà nó không cho:)) Cả tối cứ loay hoanh tưởng bác nào hack nick mình sau thử vào đăng ký lại mới biết là nó xóa
Sao nó lại xóa hả bác ^^

---------- Post added at 06:25 AM ---------- Previous post was at 06:24 AM ----------

Ở đây 1 id nó cũng ko chừa lại có 3 id pri 1 vip ko bao giờ tăng pri, còn lại là id pri 2, 3 tùm lum.

Thằng pix bị điên rồi, nhìn ảnh đi, có 22 id đã dùng mà lại chẳng có id nào trên group, lạ nhỉ.

Và đặc biệt 1 điều là pass các id bị thu đã bị thay đổi, và không thể lấy lại được mật khẩu?? :|

---------- Post added at 01:34 AM ---------- Previous post was at 01:24 AM ----------

Hôm nay 14/9 tui đánh 3 id pri 1 cả ngày được 3k5 mà nó cũng bị del nè. ỨC chế, đáng lẽ ra ko nên reset điểm 1k4 vào thời điểm đó thì hay biết mấy, chán vãi thằng pix, 3 id pri 1 của tui.

Tui nghĩ như thế này nè, mấy bác ko nên reset về 0 cứ để như vậy là nó ko bị delete, tui reset về 0 hết nó delete id hết cha rồi

15$ thì đc mời thêm.thế bn $ thì đc mời thêm lần tiếp hả bác @@

chia buồn với các bạn gặp sự cố.... vì mình không bị nên không thể làm gì hơn ^^
Có ai đang capt update tình hình dùm với ^^

Topic này update tình hình pix load nhanh hay chậm, 1 lần nữa nhắc nhở anh chị em nhé !
còn những vụ án mới phát sinh ta có thể lập topic mới :
Thảo luận vấn đề đang hot ở đây : http://mmo4vn.com/showthread.php?28178-tin-khan-cap-pix-da-xoa-nhung-ID-pix-done-la-0
Từ bài này trở xuống còn post bài sai nội dung topic là đi nghỉ mát nhé ! :binhsua161:
Thân !

Gì, 2 pri 1 rồi mà còn kẹp thêm pri 2 pri 3 làm gì nữa hả bạn ? .
2 cái pri 1 load chưa đủ max hay sao @@.
Kẹp dư acc là nguyên nhân dẫn đến tình trạng khó kéo pri xuống mà dễ dàng bị tăng pri lên là vậy đó :)

Gì, 2 pri 1 rồi mà còn kẹp thêm pri 2 pri 3 làm gì nữa hả bạn ? .
2 cái pri 1 load chưa đủ max hay sao @@.
Kẹp dư acc là nguyên nhân dẫn đến tình trạng khó kéo pri xuống mà dễ dàng bị tăng pri lên là vậy đó :)
2 pri 1 gõ đôi lúc phải đợi đó bạn
cứ 3 id cho nó chắc cú

3 ID 1 LOAD TUNG TĂNG LUÔN :binhsua79:

Soft Captchapro của XD có cái vấn đề là Type xong code rồi , enter thì nó ko trôi qua hình khác mà phải Type lại thêm lần nữa nó mới trôi . Hoảng quá out soft lun :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,415
171,462
Latest member
w88kongcom

Most viewed of week

Most discussed of week