Update tình hình load của Pix"(mọi vấn đề # qua topic #)

Status
Not open for further replies.
Soft Captchapro của XD có cái vấn đề là Type xong code rồi , enter thì nó ko trôi qua hình khác mà phải Type lại thêm lần nữa nó mới trôi . Hoảng quá out soft lun :(

cái này là do bác lúc pause vẫn hiện code mà ko gõ nên lúc play lại thì code nó nhảy lung tung đây mà.

sáng nay ko còn hình khó , toàn capt xịn :binhsua162: có cái là capt dài mấy chục ký tự, đánh mỏi taiiiiiiiiiiiii:binhsua46:

lạ nhĩ mình pri 2 load chậm kinh ! pri 0,1 thui !
còn cái hình bị quay trỡ lại ko biết do soft hay do pix mà sáng h bị cũng nhiều , mà pri vẫn ko tăng ko giãm !
tối qua code ngắn , hôm nay code dái kinh dị ! :binhsua122:

cái này là do bác lúc pause vẫn hiện code mà ko gõ nên lúc play lại thì code nó nhảy lung tung đây mà.
Bác yên tâm, pause tui gõ chứ. Mà nếu có ko gõ thì vẫn còn cái anti timeout đấy. :)
Chả hiểu sao :(. Nó làm tôi phát giờ pri nó tăng lên 3 4 cả , bực quá

Bác yên tâm, pause tui gõ chứ. Mà nếu có ko gõ thì vẫn còn cái anti timeout đấy. :)
Chả hiểu sao :(. Nó làm tôi phát giờ pri nó tăng lên 3 4 cả , bực quá

đã nhấn pause rồi thì thời gian nó dừng luôn,còn đâu cái anti timeout có tác dụng nữa hả bác.
lúc code nó nhảy lung tung thì bác chỉ gõ 1 cái thôi.

lạ nhĩ mình pri 2 load chậm kinh ! pri 0,1 thui !
còn cái hình bị quay trỡ lại ko biết do soft hay do pix mà sáng h bị cũng nhiều , mà pri vẫn ko tăng ko giãm !
tối qua code ngắn , hôm nay code dái kinh dị ! :binhsua122:
:binhsua46: đề nghị thay chử " dái" :binhsua140::binhsua46: hahaha

Up lào, up lào :D

_+_+_+_+_+_

0,1,2 load như nhau.mà cái soft mới asian làm mất tập trung ko chịu đc.cứ gõ xong lại canh time xem nó có bị submit ko.có lúc nó submit qua 30s lại pause nản kinh.làm mất cả hứng.=((

0,1,2 load như nhau.mà cái soft mới asian làm mất tập trung ko chịu đc.cứ gõ xong lại canh time xem nó có bị submit ko.có lúc nó submit qua 30s lại pause nản kinh.làm mất cả hứng.=((

Thì dùng soft Xuân Đức mà gõ :))

pix dạo này bị sau thế pri 0 ko load ra hình từ pri 5 trở lên load ầm ầm như pri 0, bác nào có bị vậy ko? chơi pix càng ngày càng khó hĩu

pix dạo này bị sau thế pri 0 ko load ra hình từ pri 5 trở lên load ầm ầm như pri 0, bác nào có bị vậy ko? chơi pix càng ngày càng khó hĩu

Chắc acc pri 0 bị tăng pri còn acc pri 5 được giảm pri mà chưa cập nhật kịp thôi :-j

có đâu e doi 15p sau vo kiem tra lai nick pri 0 van pri 0 mà load tren web ko load ra cai hình nào cả thử nick pri 5 thì load nhanh như pri 0
khó hiu thiệt

1-3 load tốt, các Pri # chưa thử, hôm nay pic xuất hiện nhiều hình con vật hơn thường lệ :-s

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,714
171,815
Latest member
xyhyundaidalat
Back
Top Bottom