Update payment của các Network : Wall , Banner...

Status
Not open for further replies.
Ksix vẫn chưa paid đây

có 50$ mà cũng chưa pay :m020:

mail sr auto thì phải, chắc nó chỉ khảo sát thui chứ ko trả lời chả sao, trả lời thì cũng chả chắc được pay

moi nguoi ko fải lo lăng! cái đó nó muốn khảo sát thôi! ông nào dở hơi thừa thời gian thì viết cho nó bài giải sầu! Giống như paypal lâu lâu nó nhờ làm cái suvey!

moi nguoi ko fải lo lăng! cái đó nó muốn khảo sát thôi! ông nào dở hơi thừa thời gian thì viết cho nó bài giải sầu! Giống như paypal lâu lâu nó nhờ làm cái suvey!
lo lắng vì ko nhận đc mail của nó nè:binhsua160:

Ksix ơi chừng nào mới pay nốt cho ta :m147:
xí lộn :binhsua149:

cũng hóng ksix về với ae đây này

SUPERSONIC nét 60 hả mọi người? min paid nhiêu thế sao em đọc trên site nó ko có thông tin gì?

SUPERSONIC nét 60 hả mọi người? min paid nhiêu thế sao em đọc trên site nó ko có thông tin gì?
min của nó 200$ bạn nhé :)

Vẫn đang kê dép ngồi hóng Ksix, có mấy trăm s mà sao dây dưa thế. Đang kẹt nữa chứ. Hic!

tớ contact với nó thì nó về đêm qua rồi mà! Khi chat với nó thì nó nói là sẽ pay cho bạn trong vòng 24h đến 48h! nhưng sau có vài tiếng tiền đã về!

tớ contact với nó thì nó về đêm qua rồi mà! Khi chat với nó thì nó nói là sẽ pay cho bạn trong vòng 24h đến 48h! nhưng sau có vài tiếng tiền đã về!

Chắc phải chờ nó onl rồi chat luôn chứ mail nó mail lại cũng thế, vẫn phải chờ = trơ mỏ:D

Ksix mới contact với nó đêm qua , sáng ngủ dậy tiền đã về

pm nó qua mail mà ko thấy trả lời

xem ra còn nhiều người hóng k6 quá ta:binhsua15:từ từ nó mới giải quyết hết đc

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member