Update payment của các Network : Wall , Banner...

Status
Not open for further replies.
các bác cho e hỏi tý
hnay nhận được cái mail này của thằng SR

Hey Nguyen. Random question. Hope you don't mind me emailing. You've been using SuperRewards for over a month. Just wondering how you would describe it to a friend? Thanks in advance!

__
Lyal Avery
Founder at SuperRewards / Playerize

Theo các bác e có phải trả lời không và nếu trả lời thì nênt trả lời thế nào ạ !!!
Thanks !!!
chửa có làm tý nào mà cũng đc nhận mail lun ợ :binhsua146:

Hi,

Our finance department is currently monitoring chargebacks. Your earnings will be reevaluated for payment for the Apr 30th period.

I apologize for the inconvenience. Thank you for your patience.

Regards,
Super Rewards

Tình hình này khả quan không mấy a e

Bạn nào chưa đc Ksix pay thì làm thử nha:
Ko cần canh giờ chat trực tiếp, chỉ cần gửi offline ms cho nick [email protected], nội dung nhớ kèm account, aff id, invoice number; khi nào Kendra online là sẽ được pay thui :x mới thử hồi tối mờ $ về luôn hị hị :x

Last edited by a moderator:
má điền mie. nó nhầm mail paypal. :binhsua160: mới fix lại rồi pm ksixkendra: Please allow 24-48 hours :binhsua144: Thôi ngủ cầu mong mai có money :binhsua153:

Bạn nào chưa đc Ksix pay thì làm thử nha:
Ko cần canh giờ chat trực tiếp, chỉ cần gửi offline ms cho nick [email protected], nội dung nhớ kèm account, aff id, invoice number; khi nào Kendra online là sẽ được pay thui :x mới thử hồi tối mờ $ về luôn hị hị :x

Tối qua chat với nó rồi mà hôm nay vẫm chưa về chán :binhsua160:

haiz. sáng ra gặp tin buồn qá. W8 mình gửi cả tháng h pm kendra lại bảo '' do not have'' bắt gửi lại và pay vào tháng tới :m198:. đang nghĩ tối alo cho nó. ai gọi cho kendra bao h chưa nhể?

Tối wa chat với Kendra, sáng $ đã về lúc 6h. Paypal nó trừ fee 4,5% hả các pro? Bà mẹ nó còn Issue refund là sao đây trời:)

Last edited by a moderator:
Hix, Không làm gì mà account Ksix blocker, pótay

Tối wa chat với Kendra, sáng $ đã về lúc 6h. Paypal nó trừ fee 4,5% hả các pro? Bà mẹ nó còn Issue refund là sao đây trời:)

Chẳng hiểu j về pp cả! Nếu pro nào ko thích tiền thì kích vào cái nút refund đó để trả lại cho chủ, còn vẫn muốn giữ tiền thì đừng động có sờ vào! hic hic

Chẳng hiểu j về pp cả! Nếu pro nào ko thích tiền thì kích vào cái nút refund đó để trả lại cho chủ, còn vẫn muốn giữ tiền thì đừng động có sờ vào! hic hic

Dạo này con *** deptrainhangheod này lại lên đây spam mạnh vậy. Hẳn mọi người làm offers năm 2011 còn chưa quên: thằng này scam của anh em Việt Nam hơn 300 triệu. Làm bao nhiêu anh em ngoài bắc đi học trong nam không có tiền về ăn tết 2012. Đây là nỗi sỉ nhục của MMO việt Nam, nỗi sỉ nhục mang tên Thuận ( deptrainhangheod). Anh em hãy tẩy chay nó đi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,487
171,536
Latest member
phongtom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week