Update payment của các Network : Wall , Banner...

Status
Not open for further replies.
Hi

I have collected your information and sent it to the appropriate personal. We will be sending you a payment as soon as possible. I apologize for the inconvenience. I will keep you informed.

Sincerely,

Kendra Pierce

Hi vọng ko lâu quá :binhsua23:

các bác cho e hỏi tý
hnay nhận được cái mail này của thằng SR

Hey Nguyen. Random question. Hope you don't mind me emailing. You've been using SuperRewards for over a month. Just wondering how you would describe it to a friend? Thanks in advance!

__
Lyal Avery
Founder at SuperRewards / Playerize

Theo các bác e có phải trả lời không và nếu trả lời thì nênt trả lời thế nào ạ !!!
Thanks !!!

các bác cho e hỏi tý

Hey Nguyen. Random question. Hope you don't mind me emailing. You've been using SuperRewards for over a month. Just wondering how you would describe it to a friend? Thanks in advance!

__
Lyal Avery

Theo các bác e có phải trả lời không và nếu trả lời thì nênt trả lời thế nào ạ !!!
Thanks !!!
cũng vừa nhận được cái này :binhsua163:

các bác cho e hỏi tý

__
Lyal Avery

Thanks !!!

Cũng vừa nhận được mail này, hình như những ai mới chiến SR đều nhận được mail này thì phải.

KSix, LLC sent you $483.18 USD

Ksix pay nhá. mợ nó nó pay kiểu mua bán trừ 20$ fee :m098: .............

hehe,chúc mừng nha,có paid la ngon rồi:binhsua146:

cả blvd với ksix trừ mợ nó 80$ fee rồi. chưa kể net nó trừ tiền từ đầu nữa. đứt 140 - 150 :m020: ........

Tôi cũng nhận được cái tin này

Hey Mac. Random question. Hope you don't mind me emailing. You've been using SuperRewards for over a month. Just wondering how you would describe it to a friend? Thanks in advance!

__
Lyal Avery

Muốn nhận được payment tốt nhất nên trả lời nó :))

- - - Updated - - -

Hey Mac. Ngẫu nhiên câu hỏi. Hy vọng bạn không nhớ tôi gửi email. Bạn đã sử dụng SuperRewards trong hơn một tháng. Chỉ cần tự hỏi làm thế nào bạn có thể mô tả nó cho bạn bè? Cảm ơn trước!

Tôi cũng nhận được cái tin này

Hey Mac. Random question. Hope you don't mind me emailing. You've been using SuperRewards for over a month. Just wondering how you would describe it to a friend? Thanks in advance!

__
Lyal Avery

Muốn nhận được payment tốt nhất nên trả lời nó :))

- - - Updated - - -

Hey Mac. Ngẫu nhiên câu hỏi. Hy vọng bạn không nhớ tôi gửi email. Bạn đã sử dụng SuperRewards trong hơn một tháng. Chỉ cần tự hỏi làm thế nào bạn có thể mô tả nó cho bạn bè? Cảm ơn trước!

vấn đề là trả lời sao cho hợp lý kìa

Biết trả lời nhưng ỉm ăn hàng :binhsua146:

Hey Hung. Random question. Hope you don't mind me emailing. You've been usingSuperRewards for over a month. Just wondering how you would describe it to a friend?Thanks in advance!__Lyal AveryFounder at SuperRewards / Playerize:binhsua149:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,491
171,538
Latest member
thien3718g

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week