Theo bạn: Sau khi đọc TOPIC của VINHKHANHPY các bạn có hoang mang không

Status
Not open for further replies.

Shin

Administrator
Staff member
Solutions
3
Reactions
17,334
MR
49.236
Chào các bạn,

Sau khi tham khảo với vinhkhanhpy và cùng đưa ra quyết định là sẽ lập Poll, để tìm ra rằng vinhkhanhpy đúng hoặc mình đúng. Với câu hỏi:

Đây là giao kèo nhỏ của mình và vinhkhanhpy:
  • Nếu vinhkhanhpy đúng: vinhkhanhpy sẽ không phải chịu mức phạt nào và nhận một lời xin lỗi từ mình
  • Nếu mình đúng: vinhkhanhpy sẽ vẫn phải chịu mức phạt đã có sẵn

Poll sẽ diễn ra 3 ngày bắt đầu từ giây phút này. Hy vọng các bạn tham khảo và đưa ra quyết định cũng như ý kiến của riêng mình.

Đây là một số Topic các bạn có thể tham khảo thêm:

Và cho mình gửi lời xin lỗi đến các bạn vì đã làm tốn thời gian của các bạn rất nhiều nha. Chúc các bạn một buổi tối tốt lành
Thân

Rất là mệt mỏi khi phải đối chất với 1 con ng bảo thủ. nếu như bạn đã bảo thủ vậy rồi thì ai có nói gì bạn cũng chẳng nghe lọt tai đâu. Bạn hiểu thế nào là lý thuyết suông, bạn nghĩ mình lôi những từ ngữ trong sách ra viết chắc? Đã là 1 ng kinh doanh, ở đây là làm ex thì đạo đức nghề nghiệp cúa 1 ex là thế nào bạn có hiểu ko?. Nhân cơ hội đẩy giá đi xuống là đúng ak? nếu bạn suy nghĩ như thế thì ngoài xã hội bạn cũng chẳng dc ai tôn trọng đâu mà họ chỉ cho bạn là 1 con ng mượn gió bẻ măng (hiểu ý mình chứ?) và mình chẳng bao h xem 1 kẻ cơ hội là 1 ng bạn tốt cả mà có thể sống để lợi dụng nhau thôi.

Đồng quan điểm với bác,bạn ý quá bảo thủ như vinhkhanhpy vậy,ko chịu nhìn nhận vấn đề theo thực tế

Upvote 0
tiêu đề admin hỏi là k dc công bằng lắm.đáng ra phải hỏi là sau khi đọc xong topic của vinhkhanhpy+topic http://mmo4me.com/showthread.php?45...t-Nam-ra-khoi-danh-sach-cac-nuoc&goto=newpost của professional các bạn có hoangmang k mới đúng.
Vấn đề ở chổ ko phải ai cũng có tg để xem tất cả topic đâu bạn. Với 1 ng lâu lâu ghé vào 4r xem, vừa vào đã thấy topic của VKP đập vào mắt thì thế nào?

Upvote 0
105 và 38 kiểu này vinhkhanhpy lãnh án rùi

Upvote 0
Tuy ko gây thiệt hại cho mọi người nhưng lại gây thiệt hại cho 4rum,người ngoài nhìn vào sẽ thế nào,1 master mà tung tin khống để mua PP với giá thấp,newbie họ sẽ nghĩ thế nào,mới vào 4rum đã thấy tình cảnh ép giá như vậy họ có muốn làm ăn nữa ko,Amin xử bạn ý vì lợi ích chung của cả 4rum,đính chính thông tin tên VN đã xuất hiện trên trang chủ PP,đó chỉ là sự cố thôi,chưa gì đã đưa ra kết luận
Hì , thế bạn có nghĩ việc hưởng ứng đó thành hiện thực thì số PP vinhkhanhpy giả như thu được với giá 15k sẽ tiêu thụ vào đâu khi PP xóa VN nhỉ .Thứ 2 là vinhkhanhpy nói và đưa ra bằng chứng PP có dấu hiệu xóa tên VN chứ không khẳng định PP xóa VN vĩnh viễn bạn nhé . với 1 chủ đề như vậy các bạn có thể gọi là quá sock thì có vẻ hợp lí chứ còn về tác dụng trục lợi của nó thì theo các bạn có ai sẽ đem PP đi bán với giá 15k không ?

Upvote 0
Vấn đề ở chổ ko phải ai cũng có tg để xem tất cả topic đâu bạn. Với 1 ng lâu lâu ghé vào 4r xem, vừa vào đã thấy topic của VKP đập vào mắt thì thế nào?
cái bài http://mmo4me.com/showthread.php?45852-PayPal-xoa-ten-Viet-Nam-ra-khoi-danh-sach-cac-nuoc này có trên 4k lượt view.liệu trong số đó có bao nhiêu ng xem xong bị hốt hoảng,r vào đây vote hốt hoảng vì xem topic của vinhkhanhpy ? :D có thể là k phải tất cả,nhưng cũng k đến nỗi ít đâu :)

Upvote 0
Đa số mình thấy các bạn đọc qua topic và chỉ thấy cái bất lợi sắp đến với mình mà không hiểu được cái sâu xa của topic . Nói thật với các bạn , hiện giờ người tìm mua PP tìm đến vinhkhanhpy không phải là ít , thì việc gì bác ấy lại mong PP xóa sổ VN chứ . Nếu các bạn có 1 chút suy nghĩ sâu hơn thì các bạn càng yên tâm hơn khi bác ấy nói là xóa sổ nhưng việc làm của bác ấy lại đi ngược với lời nói đó là vẫn thu PP vào ,khác nào chính bác ấy cũng không tin vào việc PP xóa sổ VN .
Rõ ràng biết nó không xóa sổ, mà hạ giá 15 . ko phải là gây hoang mang, trục lợi bản thân là gì?

Upvote 0
Đã đọc topic của VKP nhưng không thấy hoang mang mà thấy ngược lại. Chẳng lẽ ông ấy mua PP về ngắm à :))

Upvote 0
cái bài http://mmo4me.com/showthread.php?45852-PayPal-xoa-ten-Viet-Nam-ra-khoi-danh-sach-cac-nuoc này có trên 4k lượt view.liệu trong số đó có bao nhiêu ng xem xong bị hốt hoảng,r vào đây vote hốt hoảng vì xem topic của vinhkhanhpy ? :D có thể là k phải tất cả,nhưng cũng k đến nỗi ít đâu :)
Mình chỉ hỏi các bạn công bằng 1 câu là bác VKP có sai ko? nếu bạn tl là ko => cùng 1 phe cả. Miễn bình luận.

Upvote 0
Hì , thế bạn có nghĩ việc hưởng ứng đó thành hiện thực thì số PP vinhkhanhpy giả như thu được với giá 15k sẽ tiêu thụ vào đâu khi PP xóa VN nhỉ .Thứ 2 là vinhkhanhpy nói và đưa ra bằng chứng PP có dấu hiệu xóa tên VN chứ không khẳng định PP xóa VN vĩnh viễn bạn nhé . với 1 chủ đề như vậy các bạn có thể gọi là quá sock thì có vẻ hợp lí chứ còn về tác dụng trục lợi của nó thì theo các bạn có ai sẽ đem PP đi bán với giá 15k không ?

Đừng có cãi cùn theo kiểu đấy, bất cứ ai cũng hiểu được rằng VK đã tính toán kỹ rồi mới lập topic như thế, VK ko ngu đến mức biết sẽ lỗ mà vẫn làm đâu (xin lỗi VK ko phải mình chửi bạn đâu nhá)

Upvote 0

Vấn đề ở đây ko phải như vậy,bác cứ lôi cái đó ra mà biện minh,ko nghĩ những hệ lụy sẽ xảy ra với topic đó,nhìn thoáng lên đi bạn

Upvote 0
Ko thich kiểu chèn ép giá cho lắm :)

Upvote 0
Rất là mệt mỏi khi phải đối chất với 1 con ng bảo thủ. nếu như bạn đã bảo thủ vậy rồi thì ai có nói gì bạn cũng chẳng nghe lọt tai đâu. Bạn hiểu thế nào là lý thuyết suông, bạn nghĩ mình lôi những từ ngữ trong sách ra viết chắc? Đã là 1 ng kinh doanh, ở đây là làm ex thì đạo đức nghề nghiệp cúa 1 ex là thế nào bạn có hiểu ko?. Nhân cơ hội đẩy giá đi xuống là đúng ak? nếu bạn suy nghĩ như thế thì ngoài xã hội bạn cũng chẳng dc ai tôn trọng đâu mà họ chỉ cho bạn là 1 con ng mượn gió bẻ măng (hiểu ý mình chứ?) và mình chẳng bao h xem 1 kẻ cơ hội là 1 ng bạn tốt cả mà có thể sống để lợi dụng nhau thôi.

Đây là những lời nói bạn đứng từ 1 vị trí khác vinhkhanhpy nên bạn nói vậy . Tôi thấy các EX khác cũng đã làm như vậy khi có cơ hội cả bạn à .Bạn có thử làm EX chưa ? và bạn thử hỏi các EX khác xem họ có từng thừa cơ hội từ các tin tức chưa rõ ràng để đây giá tiền lên xuống không ? tại sao tôi nói bạn nói suông , bởi vì những lời nói của bạn tỏ vẻ cao thượng quá , trong khi bạn chẳng có cái gì để đem ra 1 ví dụ điển hình nào cả . Bạn mở miệng là nói là 1 người kinh doanh này nọ , vậy bạn có thể chứng tỏ cho mọi người thấy bạn am hiểu và những thành công của bạn khi kinh doanh không , hay cũng chỉ nói thôi . Theo bạn việc admin lập POLL để trưng cầu dân ý cũng là hợp lí ư ? rồi ai sẽ là người kiểm soát việc trưng cầu dân ý kia .rồi ai đảm bảo là sẽ không có kẻ hùa theo không ?

Upvote 0
Đây là những lời nói bạn đứng từ 1 vị trí khác vinhkhanhpy nên bạn nói vậy . Tôi thấy các EX khác cũng đã làm như vậy khi có cơ hội cả bạn à .Bạn có thử làm EX chưa ? và bạn thử hỏi các EX khác xem họ có từng thừa cơ hội từ các tin tức chưa rõ ràng để đây giá tiền lên xuống không ? tại sao tôi nói bạn nói suông , bởi vì những lời nói của bạn tỏ vẻ cao thượng quá , trong khi bạn chẳng có cái gì để đem ra 1 ví dụ điển hình nào cả . Bạn mở miệng là nói là 1 người kinh doanh này nọ , vậy bạn có thể chứng tỏ cho mọi người thấy bạn am hiểu và những thành công của bạn khi kinh doanh không , hay cũng chỉ nói thôi . Theo bạn việc admin lập POLL để trưng cầu dân ý cũng là hợp lí ư ? rồi ai sẽ là người kiểm soát việc trưng cầu dân ý kia .rồi ai đảm bảo là sẽ không có kẻ hùa theo không ?

Đề nghị Mod kiểm tra IP của bạn này với vinhkhanhpy,thấy lời lẽ và ý kiến của 2 người này rất khả nghi,rất chi là bảo thủ

Upvote 0
Đây là nick mới của mình trong 4r này đó bạn ak. Còn nick cũ chắc cũng nhiều ng biết lắm nhưng mình đã ko mún dùng nó nữa. Còn về ex uh? Mình đã từng làm ex trong 4r này đấy. Và mình chưa bao h ép giá 1 ai cả mà chỉ theo giá thị trường mà làm. Ngày xưa mình cũng thu mua PP. Rate của mình 18k/$ và khi PP limit thường xuyên hơn, ít ng ex pp hơn nhưng mình vẫn mua với mức giá đó chứ ko phải vì ko ai ex mà mình hạ rate xuống.

Upvote 0
Rất hoang mang mặc dù acc verify của mình đã để mốc đc nửa năm zời. ko có bằng chứng chính xác và cụ thể thì đúng là ko thể chấp nhận được

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,899
Latest member
laikocotk

Most viewed of week