Theo bạn: Sau khi đọc TOPIC của VINHKHANHPY các bạn có hoang mang không

Status
Not open for further replies.

Shin

Administrator
Staff member
Solutions
3
Reactions
17,357
MR
49.212
Chào các bạn,

Sau khi tham khảo với vinhkhanhpy và cùng đưa ra quyết định là sẽ lập Poll, để tìm ra rằng vinhkhanhpy đúng hoặc mình đúng. Với câu hỏi:

Đây là giao kèo nhỏ của mình và vinhkhanhpy:
  • Nếu vinhkhanhpy đúng: vinhkhanhpy sẽ không phải chịu mức phạt nào và nhận một lời xin lỗi từ mình
  • Nếu mình đúng: vinhkhanhpy sẽ vẫn phải chịu mức phạt đã có sẵn

Poll sẽ diễn ra 3 ngày bắt đầu từ giây phút này. Hy vọng các bạn tham khảo và đưa ra quyết định cũng như ý kiến của riêng mình.

Đây là một số Topic các bạn có thể tham khảo thêm:

Và cho mình gửi lời xin lỗi đến các bạn vì đã làm tốn thời gian của các bạn rất nhiều nha. Chúc các bạn một buổi tối tốt lành
Thân

Bạn cũng phải nghĩ từ 2 phía, mình thấy bạn post rất nhiều, nhưng các bài post đều mang cùng 1 nội dung giống nhau & nghiên về phía VK 100%. CÒn nữa. VK làm vậy là có 1 động cơ nhất định, đọc phân tích của Shin có thể thấy động cơ ấy là gì... Sao bạn bênh vực vk vậy, túc trực topic gần như 24/24, chắc có quen biết gì đây :|

Mình không bênh vực ai cả bạn à . Mà mình chỉ dựa trên tính chất của bài viết và mình bình luận thôi . 1 người lãnh đạo tối cao như admin mà có thể đánh giá bài viết này là trục lợi thì mình thấy không hợp lí cho lắm và rồi lại đưa ra một POLL thiếu tính khách quan này để trưng cầu dân ý ( bạn không nhận ra POLL thế này thì kết quả nó sẽ thế nào rôi sao ). Mình cũng làm MMO như bạn , việc gắn bó với máy tính thường xuyên cũng là điều dễ hiểu thôi mà bạn .

Upvote 0
Mình không bênh vực ai cả bạn à . Mà mình chỉ dựa trên tính chất của bài viết và mình bình luận thôi . 1 người lãnh đạo tối cao như admin mà có thể đánh giá bài viết này là trục lợi thì mình thấy không hợp lí cho lắm và rồi lại đưa ra một POLL thiếu tính khách quan này để trưng cầu dân ý ( bạn không nhận ra POLL thế này thì kết quả nó sẽ thế nào rôi sao ). Mình cũng làm MMO như bạn , việc gắn bó với máy tính thường xuyên cũng là điều dễ hiểu thôi mà bạn .
Già mồm vừa vừa thôi bạn, sai rành rành như thế mà còn gân cổ lên mà cãi

Upvote 0
Ông này bênh vinhkhanhpy vãi thế . :m082:
Hi, bênh gì đâu bạn . bạn thử đọc topic và ngẫm nghĩ thử xem topic đó có thể khả năng trục lợi được không . Thứ 2 mình không hài lòng về việc admin làm POLL này , vì đã gọi là có luật thì cứ thế mà làm . Cá nhân bạn cứ nghĩ 1 cách khách quan xem , giữa admin và vinhkhanhpy người nào sẽ có uy tín hơn và sức ảnh hưởng hơn có lẽ bạn cũng nhận ra điều đó .

Upvote 0
sau cái topic này mà admind quét IP thì có vô số người trùng IP với VINHKHANH :). không tin thử coi.:binhsua163:

Vậy ý bạn là mìnhclone nick

---------- Post added at 12:35 PM ---------- Previous post was at 12:33 PM ----------

từ đầu đến đuôi thấy cái thằng cùn nhất là đây.vinhkhanhpy thì trốn mất tăm,thấy mỗi cái thằng chậm hiểu này lên tiếng

Dạ anh em còn cuộc sống thuc ngoài đời nữa

Upvote 0
Hi, bênh gì đâu bạn . bạn thử đọc topic và ngẫm nghĩ thử xem topic đó có thể khả năng trục lợi được không . Thứ 2 mình không hài lòng về việc admin làm POLL này , vì đã gọi là có luật thì cứ thế mà làm . Cá nhân bạn cứ nghĩ 1 cách khách quan xem , giữa admin và vinhkhanhpy người nào sẽ có uy tín hơn và sức ảnh hưởng hơn có lẽ bạn cũng nhận ra điều đó .
Tất nhiên là có thể trục lợi òi.
Vote cho ai tùy theo mỗi người thôi có gì ko khách quan chứ...
VKpy cố lên.

Upvote 0
Già mồm vừa vừa thôi bạn, sai rành rành như thế mà còn gân cổ lên mà cãi
bạn nói người ta sai ? xin hỏi bạn sai ở đâu trong luật của forum vậy bạn . và xin hỏi bạn đã từng đọc qua rule của forum chưa ? hay bạn chỉ phát ngôn theo cảm tính thích hay không thích mà nói vậy . Và topic vinhkhanhpy đã viết bạn đã đọc qua chưa , và liệu topic đó có dễ dàng đánh lừa được bạn đem PP ra bán với giá 15k không ?

Upvote 0
bạn nói người ta sai ? xin hỏi bạn sai ở đâu trong luật của forum vậy bạn . và xin hỏi bạn đã từng đọc qua rule của forum chưa ? hay bạn chỉ phát ngôn theo cảm tính thích hay không thích mà nói vậy . Và topic vinhkhanhpy đã viết bạn đã đọc qua chưa , và liệu topic đó có dễ dàng đánh lừa được bạn đem PP ra bán với giá 15k không ?

Thôi đừng cải bướng nữa,người lớn tí coi

Upvote 0
Tất nhiên là có thể trục lợi òi.
Vote cho ai tùy theo mỗi người thôi có gì ko khách quan chứ...
VKpy cố lên.

Hì , đúng là ai cũng nói trục lợi cả nhưng chưa ai đưa ra được bằng chứng trục lợi từ topic này cả bạn à , Âu chỉ là những lời nói suông cả và không có cơ sở . theo bạn admin là người quản lí cao nhất , ai có quyền kiểm soát IP , thứ 2 độ uy tín của ai cao chắc bạn cũng biết , và thứ 3 theo bạn bạn có thể banned admin không nếu kết quả ngược lại . Vậy mình đánh giá topic này không khách quan cho lắm là sai sao ?

Upvote 0
vinhkhanhpy sai, đục nước béo cò, là master phải là người vực dậy chứ k phải người tạo sóng gió...

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,339
171,391
Latest member
188bet5722
Back
Top Bottom