Theo bạn: Sau khi đọc TOPIC của VINHKHANHPY các bạn có hoang mang không

Status
Not open for further replies.

Shin

Administrator
Staff member
Solutions
3
Reactions
17,357
MR
49.213
Chào các bạn,

Sau khi tham khảo với vinhkhanhpy và cùng đưa ra quyết định là sẽ lập Poll, để tìm ra rằng vinhkhanhpy đúng hoặc mình đúng. Với câu hỏi:

Đây là giao kèo nhỏ của mình và vinhkhanhpy:
  • Nếu vinhkhanhpy đúng: vinhkhanhpy sẽ không phải chịu mức phạt nào và nhận một lời xin lỗi từ mình
  • Nếu mình đúng: vinhkhanhpy sẽ vẫn phải chịu mức phạt đã có sẵn

Poll sẽ diễn ra 3 ngày bắt đầu từ giây phút này. Hy vọng các bạn tham khảo và đưa ra quyết định cũng như ý kiến của riêng mình.

Đây là một số Topic các bạn có thể tham khảo thêm:

Và cho mình gửi lời xin lỗi đến các bạn vì đã làm tốn thời gian của các bạn rất nhiều nha. Chúc các bạn một buổi tối tốt lành
Thân

:m082: với Pro thì ko nhưng vs các newbi cày tiền ít lên 4um thì 2pic này gây hoang mang rất nhiều

Upvote 0
nói thật là sau khi đọc topic của VKP thì mình lại càng thấy yên tâm hơn về paypal

Upvote 0
Tôi nghĩ chỉ có những bạn ko hài lòng vinhkhanhpy lâu nay mới làm cho topic của vinhkhanhpy trở nên trầm trọng hơn , chứ sự thật mà nói thì chẳng có newbie nào đem PP đi bán 15k cả . Thứ 2 theo tôi thấy , đã là POLL để một cách công bằng thì phải do vinhkhanhpy lập ra để lấy ý kiến của mọi người thì chuẩn hơn, POLL mà admin lập ra làm sao tranh khỏi những người ba phải chứ . Một POLL không ý nghĩa lắm thôi thà phạt 7 ngày cho xong chuyện .

Upvote 0
cho hỏi ấn vào đâu để góp ý... tìm hoài ko thấy nút để bấm ... :binhsua149:

Mod cho tớ trả lời câu hỏi của bạn này cái bạn hỏi 2 lần rồi :

Merber mới thấy được nút bấm nha cậu !!

Upvote 0
Cũng thấy hoang mang

Đang vác 1 gánh nặng mem Qlink trên Vai.
:D

Upvote 0
Tôi nghĩ chỉ có những bạn ko hài lòng vinhkhanhpy lâu nay mới làm cho topic của vinhkhanhpy trở nên trầm trọng hơn , chứ sự thật mà nói thì chẳng có newbie nào đem PP đi bán 15k cả . Thứ 2 theo tôi thấy , đã là POLL để một cách công bằng thì phải do vinhkhanhpy lập ra để lấy ý kiến của mọi người thì chuẩn hơn, POLL mà admin lập ra làm sao tranh khỏi những người ba phải chứ . Một POLL không ý nghĩa lắm thôi thà phạt 7 ngày cho xong chuyện .
Phát ngôn nguy hiểm thế bạn? Như mình dek biết vinhkhanhpy là ai nhưng đọc xong topic thấy đúng kiểu "đục nước béo cò"! Trang web nào cũng có những admin của nó, phân xử đúng sai là quyền của ai? Tại sao admin lập poll lại có người ba phải mà vinhkhanhpy lập thì ko có người ba phải hả bạn? Và mình thích cái câu cuối của bạn nhất đấy, vi phạm thì chấp hành thôi, bất kể ai!

Upvote 0
PayPal đã có tên VietNam lại rồi.
Không phải hoang mang gì nữa :D

Upvote 0
Nếu vinhkhanhpy đúng: vinhkhanhpy sẽ không phải chịu mức phạt nào và nhận một lời xin lỗi từ mình
Nếu mình sai: vinhkhanhpy sẽ vẫn phải chịu mức phạt đã có sẵn

sori hỏi ngu tí vì chỗ này chả hiểu : bác py đúng => tức là bác shin sai
vế dưới thì lại : bác shin sai => thì bác py đúng !!! là sao :m017:

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,391
171,445