• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix Thảo luận về JSS (ver1)

Status
Not open for further replies.
Hôm nay tiền về chưa đầy 24h :>

Date: 6/22/2012 10:17 PM
Batch: 100613502
From Account: U5517650 (JustBeenPaid)
Amount: $38.21
Memo: N/A

JSS bình thường rồi, do nó add thêm server nên bị trục trặc tí đó mà

ổn với các bát rút tiền thôi. e dep tiền mà nó chưa add fund cho e cả tuần nay đây này. :( tạo 2 ticket rồi mà éo thèm vô trả lời e 1 tiếng

ổn với các bát rút tiền thôi. e dep tiền mà nó chưa add fund cho e cả tuần nay đây này. :( tạo 2 ticket rồi mà éo thèm vô trả lời e 1 tiếng

xui cho bác quá, hi vọng bác mau chóng dc giải quyết

Hàng đã về rồi nha!Rút tiên trưa hôm qua sáng sớm đã thấu LR kêu reng reng rồi............

hôm 21 rút, hôm 22 về
hôm 22 rút, hôm nay 23, chưa thấy gửi mail duyệt nữa:(:(

Hôm qua rút tiền vẫn bt, mua pos vẫn bt nhưng đến sáng nay mới place, h zo with tiếp vẫn bt như mọi khi, các bác ko phải lo, cứ vào with thoải mái.

éc sao hôm nay mới 8h am đã chia lãi rồi...???:binhsua18:

but this Liberty Reserve Account has not been used by you
in the past, nor has it been specifically approved
by you to be used for withdrawals.

So we have placed a 24-hour hold on this withdrawal
until the necessary fraud control procedures can
be accomplished - this will cause you to receive
your withdrawal up to 48 later than normal.

Em rút lần đầu.Tại ko để ý cái tài khoản nạp vô và rút ra nên nó gửi thông báo này.Anh em nào biết chỉ cách khắc phục để tiền về tàikhoản với.hic..

Em rút lần đầu.Tại ko để ý cái tài khoản nạp vô và rút ra nên nó gửi thông báo này.Anh em nào biết chỉ cách khắc phục để tiền về tàikhoản với.hic..

Ko sao cậu à, nó bảo cậu chờ thôi, vì LR cậu fund vào và rút ra khác nhau mà!

Vẫn vào bình thương mà bác

bác nằm trên server khác nên vẫn vào dc ,sv của bác kia dang down nên trục trặc thoi :m020:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,993
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom