Matrix Thảo luận về JSS (ver1)

Status
Not open for further replies.
Sao vừa login vào thấy nó bảo 22/6 server sẽ bị chậm hoặc down, thời gian có thể đến 1-2 ngày. Lại nữa ah? Mới vừa bình yên chưa được 1 ngày thì lại ...:binhsua04:

Cho em hỏi các bác ạ, fee rút ra LR là bao nhiêu thế? Khoảng tháng trước em vào thì thấy nó ghi là 8% mà sao mấy page trước lại thấy là 4%.... Chả biết đường nào mà lần.

Với lại cái fee bên LR em xem trang này http://www.libertyreserve.com/en/fees/ thì fee max của nó là 2.99$ mà sao nãy có thấy bác nào đó fee 5$ là sao nhỉ @.@

Cho em hỏi các bác ạ, fee rút ra LR là bao nhiêu thế? Khoảng tháng trước em vào thì thấy nó ghi là 8% mà sao mấy page trước lại thấy là 4%.... Chả biết đường nào mà lần.

Với lại cái fee bên LR em xem trang này http://www.libertyreserve.com/en/fees/ thì fee max của nó là 2.99$ mà sao nãy có thấy bác nào đó fee 5$ là sao nhỉ @.@

cậu rút tiền bước cuối cùng nếu Admin nó Free 8% thì là thế mà nó hạ xuống 4% thì là 4%

Free LR min 0.01 mỗi lần giao dịch , max là 2.99$ bao nhiêu cũng thế chứ tớ chưa nghe vụ nó thu 5$ tiền Free cả

cậu rút tiền bước cuối cùng nếu Admin nó Free 8% thì là thế mà nó hạ xuống 4% thì là 4%

Free LR min 0.01 mỗi lần giao dịch , max là 2.99$ bao nhiêu cũng thế chứ tớ chưa nghe vụ nó thu 5$ tiền Free cả
Fee là phí, Free là miễn phí :binhsua17:

có người còn được nó chia 1 ngày 2 lần,hình như là acc mới,refer mình ngày 21 nó chia lãi đến 2 lần.hệ thống đang bị lỗi

JSS lại về nữa rồi, sơm hơn mình tưởng =)) thơm ngon quá, AE cứ chiến mạnh tay nhé, đừng tin mấy tin tào lao bí đao:binhsua25:

sao tối qua mình mua 5pos mà chưa thất cập nhập vào trong JSS Tripler của mình vậy? mọi khi mua là 5phut sau là co liền. ko biết có chuyện j nữa đây.

sao tối qua mình mua 5pos mà chưa thất cập nhập vào trong JSS Tripler của mình vậy? mọi khi mua là 5phut sau là co liền. ko biết có chuyện j nữa đây.

Hai ngày này nó đang cập nhật hệ thống đó bạn, site slow down mà. Hôm kia mình cũng mua 2 pos, cũng đợi mãi đến hôm qua nó mới cập nhật (Hơn 24 tiếng luôn) Bạn yên tâm nhé

Hai ngày này nó đang cập nhật hệ thống đó bạn, site slow down mà. Hôm kia mình cũng mua 2 pos, cũng đợi mãi đến hôm qua nó mới cập nhật (Hơn 24 tiếng luôn) Bạn yên tâm nhé
thế thì cũng yên tâm tưởng nó bị làm sao? thôi đành đợi vậy.

Tình hình JSS có vẻ ổn chưa các cậu :binhsua18::binhsua18: Thấy có bạn nói JSS đã về có bạn thì nói bị mắc kẹt :binhsua18: Mọi người cẩn thận nha:binhsua21:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,714
171,815
Latest member
xyhyundaidalat
Back
Top Bottom