Matrix Thảo luận về JSS (ver1)

Status
Not open for further replies.
jss giờ paid được chưa các pro. hôm qua nghe vinamoss bảo nên không giám paid. sợ mất $

jss giờ paid được chưa các pro. hôm qua nghe vinamoss bảo nên không giám paid. sợ mất $

Paid thoải mái đi :binhsua16::binhsua16: mình vừa paid hồi sáng có email rồi đang chờ hàng về :binhsua20:

We are aware of the problems with Liberty Reserve, and we are in communication with them for updates on when it will be corrected. Last notice we received from them stated that it may take over the weekend to get it resolved. Stay tuned for more details.

Mới có cái thông báo này, chắc nó đang bị lỗi gì với LR! Dạo này nhiều lỗi quá, nhiều mem nên ko support kip

Paid thoải mái đi :binhsua16::binhsua16: mình vừa paid hồi sáng có email rồi đang chờ hàng về :binhsua20:

Đừng vội with trong thời gian nay vì nó đang có vấn đề về LR đó các bợn.
Chờ xem sao nhé.

Đêm qua vừa requets ! Đang chờ tiền về :)

mình with từ chiều qua tầm 1 - 2h. processed lúc 1h sáng hôm nay. đang đợi em nó về. hic. nhớ lắm rồi ấy :|

3 anh em ta nhớ đến nó thế này :-< K biết nó có cảm thông cho lòng mong nhớ của chúng ta k :-<

lẽ ra tuần sau hãy nhắn em nó về. hic. đúng hôm thời tiết xấu thế này. mưa gió có khi tắc đường không về đc rồi :(

lẽ ra tuần sau hãy nhắn em nó về. hic. đúng hôm thời tiết xấu thế này. mưa gió có khi tắc đường không về đc rồi :(

Trời không phụ 3 anh iêm ta :m186:

Các em chân dài ý còn 1 mớ trong JSS chưa đc ra :( Các e ý nhớ tớ lắm :(( Gửi mail xin về với tớ hoài mà JSS Nó bảo cổng ra đang thi công lại :( thế mới ghét :-< Các em kia đi nửa đường k biết lưu lạc ở đâu ... Về mau đi mà :(

sáng mai chắc chưa về đâu,trưa hoặc chiều mai mới có :m020:

Liberty Reserve - 8% :binhsua122::binhsua122::binhsua85:

cùng tư tưởng + thêm không cho withdraw nữa chứ hiện cái bản Sorry j nữa bùn thật

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,415
171,466
Latest member
trinhduc99

Most viewed of week

Most discussed of week