[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

Anh @xuanduc987 ơi anh fix cái vụ bị waitting lúc login với anh, 1 ngày bị mấy lần lun, tắt soft ko đc phải vào task manager ép nó tắt . Với lại sao em gõ tầm 3k-4k code thì soft tự văng mất vậy ạh:confused: làm ngồi thẩn thờ khờ dại ko hỉu chiện gì xảy ra >"<. Với lại cho e hỏi là nếu có thể dùng sock vậy dùng sock của panel Vip72( loại dùng cho dân offer fake IP đấy ạh ) đc ko anh? So với giá thành vì Vip72 dễ chịu hơn proxy private nhìu :(
---------------
"<
offer toàn dùng socks US

proxy, sock và ssh cũng là 1 kiủ IP dùng để fake thôi cậu, thường thì sock với ssh ai làm offer với chơi mấy thứ gì đó ( chả bít là gì :D ). Còn captcha thì chuyên proxy, proxy của cạp chỉ dùng đc cho cạp ( hàng độc quyền lun :D ) nên nhìu khi giá thành hơi cao ( vì lý do là Pix nó ko nhận proxy của Châu Âu =.=", Châu Á thì vài nước ). Nếu có thể dùng Vip72 ( tức là sock dạng mua panel ) thì 1 acc Vip72 cậu có tất cả IP từ Á sang Âu :D mà giá thành cho 1 panel ( có khoảng hơn vài 3k sock ) chỉ tầm 550k-700k/tháng. So với proxy private thì giá ngang ngửa nhưng chỉ đc 50ip/tháng.
Túm lại là thế :), còn mấy vụ xài soft để chạy ssh như putty hay gì đó thì mình chịu :confused:, chả bao h đụng đến nên đọc 1 hồi choáng váng cả ra. Cứ kím cách nào áp dụng copy/paste cho dể thở đỡ nhức đầu :D
----------------------------
Anh Đức ơi ko có cách nào dùng đơn giản hơn sao anh? Dân captcha nhìu ng còn ko bit sock với ssh là gì mà còn phải xài tùm lum thứ để hỗ trợ thế kia =.=".
vậy là dùng sockvip72 để lấy proxy đúng ko bạn, lấy bao nhiêu cũng đc đúng ko :D, cảm ơn bác đã chia sẻ :D

Bác Đức hoặc các bạn đã từng bị out soft pixtest cho mình hỏi tý:

-Mình đang đánh thì nó hiện cái bảng thông báo lỗi gì đấy, mình ấn vào là out soft luôn.

-Cho mình hỏi mình kéo cái bảng lỗi ấy ra 1 bên rồi đánh tiếp thì có sao không? Ai biết cách sửa cho nó ko hiện lên cái bảng lỗi đó ko?

Thanks!

socskvip72 làm offer thấy toàn US, mới lại nhanh die mà @@.

Còn về ssh, để soft tự tạo socks cũng được, nhưng khi mình test thì không ổn định + một số SSH không chạy được trong khi mình tạo qua putty vẫn bình thường.

socskvip72 làm offer thấy toàn US, mới lại nhanh die mà @@.

Còn về ssh, để soft tự tạo socks cũng được, nhưng khi mình test thì không ổn định + một số SSH không chạy được trong khi mình tạo qua putty vẫn bình thường.
Vip72 mua theo dạng panel đó anh, trong đó nước nào cũng có hết ( nhưng US với UK nhìu, còn vài nc khác vẫn có nhưng ít hơn thôi ạh )
Thế ko có cách nào đơn giản hơn ạh :confused:, em làm pix lâu mà có đời nào bít đến cái putty gì đâu =.=" còn ko bít tạo sock thế nào. Vậy mua sock ng` ta tạo sẵn rồi copy/paste xài như proxy đc ko anh? Tại proxy e gần hết hạn nên hỏi để tranh thủ mua lun ạh

Vip72 mua theo dạng panel đó anh, trong đó nước nào cũng có hết ( nhưng US với UK nhìu, còn vài nc khác vẫn có nhưng ít hơn thôi ạh )
Thế ko có cách nào đơn giản hơn ạh :confused:, em làm pix lâu mà có đời nào bít đến cái putty gì đâu =.=" còn ko bít tạo sock thế nào. Vậy mua sock ng` ta tạo sẵn rồi copy/paste xài như proxy đc ko anh? Tại proxy e gần hết hạn nên hỏi để tranh thủ mua lun ạh

Uh, thì dùng socks được mà, chỉ sợ nó die nhanh lúc đang làm thôi :D

//Update pixtest cả 2 bản:
- Fix lỗi mà waiting không ra captcha login
- Logout thì cũng remove proxy đang dùng luôn, để id khác có thể dùng.
- Riêng bản socks thì đã fix lại timeout 50s, get request re-try 3 lần, nên có thể mất 150s để báo connect error. Như vậy nếu socks die ngay lúc pause, thì tối đa 2 phút rưỡi sau thì nó báo lỗi và dừng lại .

Last edited:
1 là đợi soft XD tick shh connect sẵn thôi bạn. 2 là tìm hiểu putty thôi.
Còn sock thì tìm cái nào live lâu tí cỡ >1h chứ vip72 chưa làm dc 20 phút die mất con sock thì ngồi đợi 30 phút log lại acc à

Thôi thì chắc e đợi anh connect sẵn vào soft lun :(, chứ bắt em làm mấy cái vụ này e nhức đầu lắm T_T

không biết cái khung test sock của bản pix-sock như thề nào chứ mình để ý thấy ping con nào trên 19k là die hết rồi (mình nghĩ thế vì thử bắt 1 con ra và gần như soft k connect đc phải đợi 2p30s thì connect error)... bác Đức xem lại xem có lọc đc không :D ... và thật sự là login gõ ngon lành mà vẫn bị block đây này.. không biết là bị gì nữa

Last edited:
không biết cái khung test sock của bản pix-sock như thề nào chứ mình để ý thấy ping con nào trên 19k là die hết rồi (mình nghĩ thế vì thử bắt 1 con ra và gần như soft k connect đc phải đợi 2p30s thì connect error)... bác Đức xem lại xem có lọc đc không :D ... và thật sự là login gõ ngon lành mà vẫn bị block đây này.. không biết là bị gì nữa

Block là có người dùng rồi, còn check proxy thì chưa hỗ trợ check socks @@

Announcements

Forum statistics

Threads
419,513
171,556
Latest member
manhtuanduong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week