[Soft]Captchapro v3 - xuanduc987 - link cập nhật luôn ở #1

Máy mình win XP past link vào lệnh command bị thế này"i is not recognized as an internal or external comand,operable program or batch file".Mình hiểu máy mình nó không hổ trợ.Vì thế phiền cậu chỉ cách chỉnh trực tiếp trên soft putty luôn dc ko vì thấy trong đó có soft ssh.Nếu mình biết xài bitvise tạo ssh rồi thì ko cần putty dc ko
bitvise cũng được mà

XD làm riêng 1 cái soft convert từ ssh sang sock luôn đi như vậy tiện hơn :D
ko phải convert là được đâu bạn.VD thế này trong ssh có 1 con sock.Bạn dùng soft bật cái ssh đó lên để nó connect.Khi nó connect thì sock đó live.Cậu tắt cái connect đó đi thì sock đó die.Không phải convert là xong đâu.Mà cách của XD là đang connect vào shh đó để làm sock live.Bỏ bước đó thì còn lâu mới xài dc sock của ssh
vậy tạo nhiều con sock thì phải mở nhiều cái putty à
Đúng rồi đó cậu.Tắt cái đó đi là sock die.50 con thì 50 cái putty(chưa mở như thế bao giờ ko biết nặng máy ko nữa)

[QUOTE="Đúng rồi đó cậu.Tắt cái đó đi là sock die.50 con thì 50 cái putty(chưa mở như thế bao giờ ko biết nặng máy ko nữa)[/QUOTE]
:confused: mở làm gì đến 50 cái ghê vậy, sock nó load nhanh và ngon hơn proxy rồi chắc tầm 30 cái thôi. Nghĩ đến cái cảnh mở 1 lần 30 cái putty thì nó nặng biết chừng nào, càng nhiều ứng dụng thì càng nặng :confused:

[QUOTE="Đúng rồi đó cậu.Tắt cái đó đi là sock die.50 con thì 50 cái putty(chưa mở như thế bao giờ ko biết nặng máy ko nữa)
:confused: mở làm gì đến 50 cái ghê vậy, sock nó load nhanh và ngon hơn proxy rồi chắc tầm 30 cái thôi. Nghĩ đến cái cảnh mở 1 lần 30 cái putty thì nó nặng biết chừng nào, càng nhiều ứng dụng thì càng nặng :confused:[/QUOTE]
mình dùng sock 5 thẳng luôn.Tại có người chạy cho sock live rồi.chứ bật cái putty này chắc mấy acc thôi

XD ơi check lại soft 2captcha giùm, làm trên soft thì load cực chậm, trong khi trên web ra ào ào :) nếu được thì làm 1 bản cho soft củ luôn nhé

trước h dùng soft cũ quen rồi, Hôm nay sang soft mới để làm bằng sock mà thắc mắc quả bác đức ơi
1. Cái Number of ids without proxy: là j vậy nhỉ, và để giá trị là số nào thế
Cái Number of ids per proxy: là gì luôn vậy nhỉ? Và đề giá trị là số nào thế XĐ
2. Mình đùng Bitvise. Login 3 con SSH và để sock lần lượt là
127.0.0.1:1080
127.0.0.2:1080
127.0.0.3:1080
Như vậy có được ko bác XĐ,
Sau đó mình để Number of ids without proxy: 0
Number of ids per proxy: 3
Và khi bắt đầu làm thì chỉ 1id load, còn 2 id kia nó lỗi, ko vào được
Mong bác hướng dẫn :)

trước h dùng soft cũ quen rồi, Hôm nay sang soft mới để làm bằng sock mà thắc mắc quả bác đức ơi
1. Cái Number of ids without proxy: là j vậy nhỉ, và để giá trị là số nào thế
Cái Number of ids per proxy: là gì luôn vậy nhỉ? Và đề giá trị là số nào thế XĐ
2. Mình đùng Bitvise. Login 3 con SSH và để sock lần lượt là
127.0.0.1:1080
127.0.0.2:1080
127.0.0.3:1080
Như vậy có được ko bác XĐ,
Sau đó mình để Number of ids without proxy: 0
Number of ids per proxy: 3
Và khi bắt đầu làm thì chỉ 1id load, còn 2 id kia nó lỗi, ko vào được
Mong bác hướng dẫn :)

Number of ids without proxy là số id log trên ip chính
Number of ids per proxy là số id log trên mỗi proxy/socks

Để cả 2 giá trị 1 là đúng với tình hình thiện nay.

Mình không rõ bitvise thế nào, nhưng mà 127.0.0.1 là localhost.

Number of ids without proxy là số id log trên ip chính
Number of ids per proxy là số id log trên mỗi proxy/socks

Để cả 2 giá trị 1 là đúng với tình hình thiện nay.

Mình không rõ bitvise thế nào, nhưng mà 127.0.0.1 là localhost.

bác xuanduc987 em thấy lỗi thế này
cứ làm 1 lúc lại treo đứng im tầm 10-15s xong mới thấy tg chạy tiếp
Acc nào diss mà change proxy thì bay soft luôn
Add proxy vào rất khó và cũng hay bay soft
Khi paused thì chỉ có 1 số acc paused
Còn 1 số acc treo luôn cứ startus loading mà không phải do sock
...
Version no sock cũng rất hay treo 10-15s

bản pixtest sock sau khi chọn acc rồi click vào Add to work thì bị lỗi như trong hình nha bác @xuanduc987

Attachments

• loi pixtestsock.jpg
    loi pixtestsock.jpg
    100.5 KB · Views: 66
các bạn cho hỏi sock và proxy khác nhau cái cổng port đúng ko ... ví dụ 1.1.1.1:8080 là proxy vậy sock cũng tựa vậy 1.1.1.1:1085 là sock ổn dịnh hơn dù cùng 1 ip đúng ko ?

bac @xuanduc987 oi cho mình hỏi cai. sof của bác gõ thằng 2capcha load có nhanh không. mình gõ thằng này . muốn mua sof mà không biết sof load dự án thế nào

đã test bằng bitvise chỉ chạy được 1 con thôi bác Đức ơi, còn lại thì toàn bị lỗi ko vào đc. híc, Bác thử test bằng bitvise và chạy từ 2id trở lên xem đc k o bác. ko nhờ bác teamview cho e cũng đc

bác xuanduc987 em thấy lỗi thế này
cứ làm 1 lúc lại treo đứng im tầm 10-15s xong mới thấy tg chạy tiếp
Acc nào diss mà change proxy thì bay soft luôn
Add proxy vào rất khó và cũng hay bay soft
Khi paused thì chỉ có 1 số acc paused
Còn 1 số acc treo luôn cứ startus loading mà không phải do sock
...
Version no sock cũng rất hay treo 10-15s

Socks là khác hẳn version bình thường, hiện tại socks die thì nó không báo lỗi thì phải, mình đang xem.
Còn bản không socks mà bị treo 10-15s như thế nào nhỉ, bạn nói cụ thể hơn được chứ.

bản pixtest sock sau khi chọn acc rồi click vào Add to work thì bị lỗi như trong hình nha bác @xuanduc987

Có báo send mình file log gì không nhỉ.

bac @xuanduc987 oi cho mình hỏi cai. sof của bác gõ thằng 2capcha load có nhanh không. mình gõ thằng này . muốn mua sof mà không biết sof load dự án thế nào

Soft chưa hỗ trợ xem balance ngay trên soft, và có vẻ cũng chậm. Mình sẽ xem và cập nhật lại sớm

đã test bằng bitvise chỉ chạy được 1 con thôi bác Đức ơi, còn lại thì toàn bị lỗi ko vào đc. híc, Bác thử test bằng bitvise và chạy từ 2id trở lên xem đc k o bác. ko nhờ bác teamview cho e cũng đc

Thực sự mình cũng chưa chạy bitvise bao giờ :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,451
172,456
Latest member
hailua92
Back
Top Bottom