Matrix RevenueTimes - 1.5%/ngày x 100 ngày,Site dài hạn,Binary giống UPC

Status
Not open for further replies.
Nhánh nào đông hơn không quan trọng bằng nhánh nào có đại gia chơi nhiều hơn :D Nhiều người nhưng số Share mua ít hơn thì không bằng ít người mà chất lượng đâu.Hơn nữa các bạn phải tự xây chân còn lại nữa chứ không phải tự nhiên mà ăn được cái Binary đâu :D

vào sign up đăng kí bt mà bác . điền mail vào rồi lấy link confirm trong email mà đăng kí tiếp thôi

có link comfim rồi. sang bước 2 sao tớ thấy có mục email và username đc có sẵn use rồi. ko thể nào edit đc use. khi đk thì báo use đã tồn tại. bó tay quá

nó mặc định cho mình khi đăng ký ở bước 2 như thế này

Trong khi email của mình ko phải email như trong hình. mục username cũng ko sửa đc. ai giải thích phát

cái này chịu bác thử đăng kí lại xem sao chứ mọi người ở đây đều đăng kí okie cả mà

1 IP được tối đa 3 account nhưng email, thông tin khác nhau. Các bạn có clone nhiều acc thì cẩn thận

1 IP được tối đa 3 account nhưng email, thông tin khác nhau. Các bạn có clone nhiều acc thì cẩn thận

3 account à cậu. tớ đk mail đầu tiên mà ko đk đc nên tớ phải đk mail khác.như vậy ko sao đâu nhỉ

Lên nào.Còn 1 ngày nữa để đăng kí và nhận ưu đãi free fee 3 tháng:

Site này giống UPC và từ Team Ấn Độ support nên join ngay bây giờ có lợi ích sau:
  • Nhận được spill over từ upline (đăng kí trước sẽ ở trên,đăng kí sau ở dưới trong mô hình nhị phân)
  • Đăng kí trước 15/7: Giảm giá 10% khi mua sản phẩm, miễn phí 3 tháng fee (10$/tháng)
  • Rút kinh nghiệm từ UPC nên join sớm,rút sớm sẽ an toàn về vốn,đảm bảo rủi ro thấp nhất có thể.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,516
171,558
Latest member
KimYenzZz

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week