Matrix RevenueTimes - 1.5%/ngày x 100 ngày,Site dài hạn,Binary giống UPC

Status
Not open for further replies.
nhánh phải ít mem nhỉ. dưới mình chỉ có 1 người:(

Bác bỏ acc đó nhảy qua chơi nhánh trái với em đi

Transaction Password

khi update tk thanh toán nó hiện cái này là sao vậy mọi người

khi update tk thanh toán nó hiện cái này là sao vậy mọi người
Chắc site chưa cho dep nên chưa có Transaction Password đó mà, mình vào change cũng ko đc.

Cần tuyển mem cho nhánh trái.... RBC 100% ai có nhu cầu inbox sent link

Cần tuyển mem cho nhánh trái.... RBC 100% ai có nhu cầu inbox sent link

tên đăng kí của bạn là gì mình cũng nhánh trái không biết là trên hay dưới của bạn

nhánh trái thấy nhiều người đăng ký...lo cái nhánh phải ko biết build sao đây...hay là tự clone? ai có chiến thuật gì ko

nhánh trái thấy nhiều người đăng ký...lo cái nhánh phải ko biết build sao đây...hay là tự clone? ai có chiến thuật gì ko

tên bác là gì vậy ? để em xây dựng nhánh cùng với bác luôn
hình như em xếp trên bác

Site đang tăng khuyen mãi đến ngày 31/7. Ai đăng ký trước ngày này sẽ được miễn phí 3 tháng. Giao diện back office khá chuẩn với nhiều chức năng, hi vọng sẽ là chuong trình tốt.

Mọi người nên tap trung vào việc tìm cách bán sản phẩm, vì đó là nguồn thu nhập chính giúp site sống lâu hơn.

vẫn chưa dep dc $ vào hả bác ?

vẫn chưa chính thức chạy .

sao ko thấy tin tức gì mới nhỉ

sao ko thấy tin tức gì mới nhỉ
Hiện tại nó đang hoàn thiện nên chả có gì mới cả.:D Có gì thì t hoặc lão makemoneycuoivo sẽ post lên đây cho ae.

Site đã cho mua Jobspot. Các bạn vào Subscription - Subscribe Jobspot và chọn Payment Gateway. SIte có 4 cổng thanh toán đầy đủ và k tính fee dep. Đăng ký sớm thì k phải đóng fee 3 tháng đầu.

Hiện nay cơ chế về binary chưa rõ ràng nên chưa có mức reback cụ thể nhưng sẽ reback tốt nhất có thể cho các bạn trong team. Site cho chơi 3 acc/1IP nên các bạn nên clone 2 nick 2 bên trước để có gì sau này chiến cho dễ hơn.

Site đã chiến được bằng PZ và Ego rồi nhé. STP và PM sẽ cập nhật sau. Founder bonus vẫn còn trong ngày hom nay, mọi người nhanh chân đăng ký trước rồi chiến sau cũng được.

Site đang phát triển khá tốt. Chơi sớm để an toàn, không như UPC các bạn chiến sau không hoàn vốn kịp. Site này có them việc bán sản phẩm nên chắc chắn sẽ sống lâu hơn UPC.

Đã dep 3k cho em này, chắc chuyển dần qua site dài hạn thôi. Thời của rev share sắp hết rồi. Tối nay sẽ viet bài hướng dẫn cụ thể, a e kết thì chiến nhưng chắc vốn to to chiến mới thích. Ai vốn nhỏ có thể chuyển hướng bán sản phẩm kiếm hoa hồng.
Lưu ý, upline muốn ăn hoa hồng phải mua ít nhất 1 jobspot trước khi downline mua jobspot

• Date: July 31, 2013 2:40:34 AM
  • Amount Paid: $1,000.00 USD
  • Reference Number: AAB89-71D11-57486
    [*]Seller Name: Revenue Times Ltd
    [*]Seller Email: [email protected]

Dừng k chơi site này nữa nha mọi người, site update rule nhiều quá, mỗi người phải tuyển được 2 ref mới cho withdraw, mình nghĩ khó với mọi người. Lãi suất cũng k cao nữa.

Ai chơi thì vốn phải to, và có khả năng tuyển ref mới được. Nhưng với site rắc rối thế này thì hơi khó.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,289
171,341
Latest member
Broxp
Back
Top Bottom