Verified by BQT [P.I.X cập nhật số.72] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(07.11.2013)

Status
Not open for further replies.
Gớm cứ xác định là 1ID/1proxy đi cho lành. Vì:
1/ Khi giảm giới hạn xuống 1ID/1proxy thì mình vẫn thế, ko có gì thay đổi.
2/ 1ID/1proxy sẽ giảm khả năng chết nhiều ID hơn là việc sử dụng 2ID/1proxy.
3/ Load nhanh hơn, tránh tình trạng timeout hơn.

mọi người cho em ít tình hình :), mà mấy bạn có ai bị trừ code ko, tối qa, em có sẵn 1.9$ đánh thêm 3.7k code, thấy 3.4 $ tưởng cập nhật trễ, nhưng tối nay vào vẫn thế.. :( sever pixtyper với pixandprofit ạ.

mọi người cho em ít tình hình :), mà mấy bạn có ai bị trừ code ko, tối qa, em có sẵn 1.9$ đánh thêm 3.7k code, thấy 3.4 $ tưởng cập nhật trễ, nhưng tối nay vào vẫn thế.. :( sever pixtyper với pixandprofit ạ.
gõ pixtyper thì xác định là bị mất or bị âm code nhé
Ai choa cái tình hình 11h30 mọi người

Còn sống 12 em. ==> 1 ids 2.083 speed nhá. Làm việc zui zẻ nhá mấy thím. Nay nhiều chuyện lộn xộn gớm :D

thường thì khi giảm ID/IP thì ngày đầu load rất ngon..ae tập trung làm đi..qua ngày mai như cũ lại thôi..log 1 đóng acc :D

Còn sống 12 em. ==> 1 ids 2.083 speed nhá. Làm việc zui zẻ nhá mấy thím. Nay nhiều chuyện lộn xộn gớm :D
Cho mình hỏi ngoài lề chút cái bảng catcher ở đâu vạy bạn nó trong soft XD hay phần mềm ngoài vậy
sáng rồi ổn định nãy giờ 1id= 2sp

Cho mình hỏi ngoài lề chút cái bảng catcher ở đâu vạy bạn nó trong soft XD hay phần mềm ngoài vậy
sáng rồi ổn định nãy giờ 1id= 2sp
cố mà cap đi..pix hết giới hạn ID được rồi đó :D.....
pix điên điên bỏ h vàng nữa là xong..ra đi hơi bị nhiều..mình cũng đi luôn..:)
1ID=2sp

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,712
171,815
Latest member
xyhyundaidalat
Back