• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Verified by BQT [P.I.X cập nhật số.72] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(07.11.2013)

Status
Not open for further replies.
25ID=SP 29. có thể hơn có khi nhanh thất thường

có vẻ như pix càng ngày càng khó khăn. trước thì 2 acc =1ip giờ thì 1acc=1ip. SP thì chậm chắc phải bỏ cạp quá

1ip = 2id được chưa các bác.
1=1.5

Gớm cứ xác định là 1ID/1proxy đi cho lành. Vì:
1/ Khi giảm giới hạn xuống 1ID/1proxy thì mình vẫn thế, ko có gì thay đổi.
2/ 1ID/1proxy sẽ giảm khả năng chết nhiều ID hơn là việc sử dụng 2ID/1proxy.
3/ Load nhanh hơn, tránh tình trạng timeout hơn.

mọi người cho em ít tình hình :), mà mấy bạn có ai bị trừ code ko, tối qa, em có sẵn 1.9$ đánh thêm 3.7k code, thấy 3.4 $ tưởng cập nhật trễ, nhưng tối nay vào vẫn thế.. :( sever pixtyper với pixandprofit ạ.

mọi người cho em ít tình hình :), mà mấy bạn có ai bị trừ code ko, tối qa, em có sẵn 1.9$ đánh thêm 3.7k code, thấy 3.4 $ tưởng cập nhật trễ, nhưng tối nay vào vẫn thế.. :( sever pixtyper với pixandprofit ạ.
gõ pixtyper thì xác định là bị mất or bị âm code nhé
Ai choa cái tình hình 11h30 mọi người

Còn sống 12 em. ==> 1 ids 2.083 speed nhá. Làm việc zui zẻ nhá mấy thím. Nay nhiều chuyện lộn xộn gớm :D

thường thì khi giảm ID/IP thì ngày đầu load rất ngon..ae tập trung làm đi..qua ngày mai như cũ lại thôi..log 1 đóng acc :D

bắt đầu thời kỳ mới..chậm lại rồi..1id=0.8speed..:D

Còn sống 12 em. ==> 1 ids 2.083 speed nhá. Làm việc zui zẻ nhá mấy thím. Nay nhiều chuyện lộn xộn gớm :D
Cho mình hỏi ngoài lề chút cái bảng catcher ở đâu vạy bạn nó trong soft XD hay phần mềm ngoài vậy
sáng rồi ổn định nãy giờ 1id= 2sp

Cho mình hỏi ngoài lề chút cái bảng catcher ở đâu vạy bạn nó trong soft XD hay phần mềm ngoài vậy
sáng rồi ổn định nãy giờ 1id= 2sp
cố mà cap đi..pix hết giới hạn ID được rồi đó :D.....
pix điên điên bỏ h vàng nữa là xong..ra đi hơi bị nhiều..mình cũng đi luôn..:)
1ID=2sp

7id sp 25
bác sĩ ~20%

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member